Msaada: Kuchelewa kujiunga na form five 2016

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,807
2,000
Nimechelewa kwenda shuleni form 5 kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu. Kikwazo kimeisha, je naweza kwenda sasa hivi?, term ya pili.
Time limitation inasemaje
 

Korozoni

JF-Expert Member
Oct 24, 2016
265
225
Nenda tu lakini nakushauri uwasiliane kwanza na mkuu wa shule,yeye atakupa maelekezo ya kinachotakiwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom