Msaada kati ya Simu Hizi wenye UJuzi


Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,546
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,546 2,000
Nipo kati kati ya mawazo mawili kati ya simu hizi

Huawei ascend Y200 ya tiGO na ipod touch 8gb fourth generation

nataka kununua moja wapo ila cjui ipi ni bora zaidi feature na utendaji kwa ujumla
hiyo ipod ni used tayari. Help pls kwa wanaozijua vema
 
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
401
Points
225
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
401 225
ipod touch siyo simu.huwa inawekwa kwenye kundi la tablets,binafsi nnaona kama una simu kama hiyo ascend inayo-play video,mp3 na ina camera,sioni haja ya kua na ipod ambayo hutaifaidi kama hauna itunes installed to your pc+internet access AU access ya wireless fiderity direct to your iPod.labda kama unahitaji kuwa na vyote viwili
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,546
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,546 2,000
ipod touch siyo simu.huwa inawekwa kwenye kundi la tablets,binafsi nnaona kama una simu kama hiyo ascend inayo-play video,mp3 na ina camera,sioni haja ya kua na ipod ambayo hutaifaidi kama hauna itunes installed to your pc+internet access AU access ya wireless fiderity Apple_iPod_Touch_5thgeneration_35440713_35453091_01_620x433[1].jpg
 
deogan

deogan

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
407
Points
195
deogan

deogan

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
407 195
Nipo kati kati ya mawazo mawili kati ya simu hizi

Huawei ascend Y200 ya tiGO na ipod touch 8gb fourth generation

nataka kununua moja wapo ila cjui ipi ni bora zaidi feature na utendaji kwa ujumla
hiyo ipod ni used tayari. Help pls kwa wanaozijua vema
Ipod siyo simu, haina line inatumia wireless
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
chukua hiyo huawei ni nzuri maana ni simu hutapata shida yakununua accessories zingine..
 
+255

+255

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
1,948
Points
1,500
+255

+255

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
1,948 1,500
Nadhani unachanganya kati ya iPOD na iPHONE!
 
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
401
Points
225
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
401 225


Ahasante mkuu ila sijakuelewa hapa, sio simu nzuri au sio simu ukimaanisha ni kitu tofauti na simu. angalia hiyo picha ya ipod touch 8gb fourth generation nina i attach..help again pls[/COLOR]

View attachment 73867
yah,iPod sio simu,ila ni kifaa watu huangalia videos,kuplay musics,some games,na application nyingine za kufanana na simu(hasa iPhone),ukiwa na ipod hutaweza kupiga simu wala kutuma msg kwa njia ya kawaida(sms) kwa maana haiwekwi simcard ila utaweza kupata internet kwa njia ya wireless.
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,379
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,379 1,500


Ahasante mkuu ila sijakuelewa hapa, sio simu nzuri au sio simu ukimaanisha ni kitu tofauti na simu. angalia hiyo picha ya ipod touch 8gb fourth generation nina i attach..help again pls[/COLOR]

View attachment 73867
kuna
IPAD-- tablet
IPOD- music+video player
I PHONE-- hii ni simu
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,546
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,546 2,000
thanx everybody 4 answering
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,790
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,790 2,000
dah mkuu kikawaida nunua huawei but umenishtua kufananisha it seems kama vile bei zinalingana ujue. Kama bei zinalingana nakushauri nunua ipod uza then utapata hela nyingi nunua hata galaxy s series au lumia yoyote.

Maana huawei hio ni 175,000 tigo wakati hio ipod dukani si chini ya laki 4 sjui umenipataaaaaa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
dah mkuu kikawaida nunua huawei but umenishtua kufananisha it seems kama vile bei zinalingana ujue. Kama bei zinalingana nakushauri nunua ipod uza then utapata hela nyingi nunua hata galaxy s series au lumia yoyote.

Maana huawei hio ni 175,000 tigo wakati hio ipod dukani si chini ya laki 4 sjui umenipataaaaaa
Kama anataka simu nzuri hiyo Ascend ya Huawei/tiGO ina specs za chini sana kaka...the real Ascend of the same model na hii ya tiGO ipo juu ila hawa Wamatumbi tiGO wamecustomize ili iweze kuuzika kwa unafuu(marketing strategies)
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,928
Top