Wildlifer
JF-Expert Member
- May 12, 2021
- 1,883
- 5,270
Wadau ninahitaji msaada,
Nina login Twitter, inahitaji ni verify namba. Licha ya kuweka namba, na wao kuniambia kuwa wametuma ujumbe, siupati. Nimesumbuka zaidi ya week sasa.
Nimejaribu Ku-reinstall App na kujaribu, bado sijapata ufumbuzi. Naomba msaada.
Nina login Twitter, inahitaji ni verify namba. Licha ya kuweka namba, na wao kuniambia kuwa wametuma ujumbe, siupati. Nimesumbuka zaidi ya week sasa.
Nimejaribu Ku-reinstall App na kujaribu, bado sijapata ufumbuzi. Naomba msaada.