Msaada juu ya mtoto huyu sijapakaziwa?

Msaada juu ya mtoto huyu sijapakaziwa?

Tatizo na ninyi mnapenda sana kugegeda ndio maana wanatumia hiyo nafasi. Btw I miss u
Kwa vile nyie hampendi hako kamchezo eenh! Njoo chemba, lakini this time you gotta give it to me..teh!
 
Kwa vile nyie hampendi hako kamchezo eenh! Njoo chemba, lakini this time you gotta give it to me..teh!

Sie wala hatukapendi.....teh leo siku ya usafi tunasafisha kila kitu
 
Kuwahi kujifungua ni kawaida. Rafiki yangu alitakiwa kujifungua December kajifungua November
 
Kwani kwa huo mwexi mmoja hukumkula? Je mlitumia kinga? Au mwenzetu unahisi mimba inachukua karne ngapi kuingia?
 
Back
Top Bottom