Zaidi ya 40% ya wanaume wanalea watoto wa kubambikiwa. Oh Lord God, hakika wanawake wanatutafutia kesi za mauaji....
Habarini wana JF,
Kuna binti nliwahi kuwa nae katika mahusiano kwa takribani mwezi mmoja, ilikuwa ni mwezi wa 3 mwaka huu. hata hivyo niliondoka eneo hilo na kwenda kimasomo na wakati nipo masomoni, hatukuwa na mawasiliano mazuri kutokana na kiburi chake, japo Kuna wakati tulijuliana hali, chakushangaza mwezi wa 7 ndo akaanza kunambia ana mimba angu,kiukweli nilimpinga vikali kwan hakuwahi kunambia hata siku moja kwa muda wote huo, ambapo niliwahi kulala nae mara 3 kweli ndani ya mwezi wa 3.
Baada ya kuona ameniganda sana na anatishia kujiua endapo nakataa,nikaamua nimwambie nitaporudi likizo anipe kadi ya kliniki nione, kweli ilionesha angejifungua tarehe 14/12/2015 kwa walivomkadiria, binafsi nililala nae tarehe 6,15,22 mwez wa 3. Sasa yeye kajifungua juzi tarehe 3 mwez wa 12, ambapo kama mimba alishika siku ya kwanza, basi ni siku 3 zmefeli kutimia miezi 9. je ni sawa ama napakaziwa, ukizngatia kajifungua sipo huko aliko na mtoto sijamwona bado licha ya kutuma mahitaji kwa huyu binti, ila najikuta nawaza isije ikawa natumika!ushauri jamani kwa wazoefu wa haya mambo.
Mke wangu wangu amebeba mimba mwezi wa nne mwaka huu lakini jana kajifungua mtoto mzima kabisa tena ana afya nzuri tu hivyo yote yanawezekana.
Mke wangu niliishi naye chini ya paa moja tulikuja gundua mimba miezi mitatu kuelekea minne...inamana ningekuwa mbali nisingemuelewa ningemuuliza inawezekanaje siku zote hizo hukujua...na kuhusu tarehe aliyoandikiwa kujifungua alijifungua badae sana baada ya hiyo tarehe....maelezo yako yanaonesha huyo ni mwanao,lea tu
Mwambie unasubiri mtoto akue kidogo then mkapime DNA uone atakavyosepa kama anajua huyo mtoto sio wako.
Nilishawahi kuona mdada mmoja alipata mimba akamlazimisha jamaa kuwa ni hadi akahamia nyumbani kwao huyo jamaa, ukawa ugomvi labisa ndugu zake huyo jamaa wanamwambia amuoe tu sasa jamaa akawa hataki.
mwishoni jamaa akasema wasubiri kwanza mtoto azaliwe wakapime DNA, yaani unaambiwa yule dada kusikia hivyo asubuhi yake aliondoka bila hata kuaga.
Mke wangu wangu amebeba mimba mwezi wa nne mwaka huu lakini jana kajifungua mtoto mzima kabisa tena ana afya nzuri tu hivyo yote yanawezekana.
Live namm ngoja nimstue kdogo nione atalichukuliaje!Mwambie unasubiri mtoto akue kidogo then mkapime DNA uone atakavyosepa kama anajua huyo mtoto sio wako.
Nilishawahi kuona mdada mmoja alipata mimba akamlazimisha jamaa kuwa ni hadi akahamia nyumbani kwao huyo jamaa, ukawa ugomvi labisa ndugu zake huyo jamaa wanamwambia amuoe tu sasa jamaa akawa hataki.
mwishoni jamaa akasema wasubiri kwanza mtoto azaliwe wakapime DNA, yaani unaambiwa yule dada kusikia hivyo asubuhi yake aliondoka bila hata kuaga.