Msaada juu ya alliance global business

davibby

JF-Expert Member
Apr 7, 2012
285
250
Wanajamvi nisaidien kuna mtu ananishawish aniunganishe kweny hii biashara ya mtandao mm mwenyew siielew vizur ila ananiambia unapata mafanikio haraka na malengo yake ni kwaajil ya kupunguza umaskini tanzania. Sasa wenye uzoefu wanifumbue macho
 

Translator

JF-Expert Member
May 19, 2017
285
500
Mambo yote yayotumia kigezo cha: utapata haraka, fasta, mara moja, ndani ya wiki moja, nk, hakuna kitu hapo. Ni kutapeliana tu na kupotezeana wakati. Mfano mtu anakwambia, Ingiza laki 5 kwa wiki moja, nk wakati ndio kwanza unaanza, ni uongo tu.
 

davibby

JF-Expert Member
Apr 7, 2012
285
250
Nmefikiria namuuliza biashara inafanyaje kaz hawasem wanadai mpka ufike ofisini ndo uambie nkaamua kuachana nao.
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
24,874
2,000
Kama nia ni kupunguza umasikini Tz,waambie wagawe ng'ombe kwa kila familia maskini Tz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom