Msaada jinsin ya kuhack fb

Msaada jinsin ya kuhack fb

tzfanatic

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Posts
626
Reaction score
382
Wakuu wasaalam , nahitaji kujua mbinu au njia iliyo bora kwa kuhack fb....just doing some funny

kwa yeyote mwenye mbinu au njia anisaidie
 
Hapa sijaelewa mkuu unataka kuhack fb au account ya fb??
 
Ingia darasani, jifunze codes from the scratch,jifunze programming etc kama una nia,uwe na uhakika baada ya miaka 8(It takes an average of 8 yrs to be an expert in s/thing)unaweza kuwa professional hacker (Either white hat hacker or black hat hacker).


Mimi.. ninashukuru.
 
Ingia darasani, jifunze codes from the scratch,jifunze programming etc kama una nia,uwe na uhakika baada ya miaka 8(It takes an average of 8 yrs to be an expert in s/thing)unaweza kuwa professional hacker (Either white hat hacker or black hat hacker).


Mimi.. ninashukuru.

mzee me nimesoma programing kiongozi , ila nataka hii knowledge
 
Wakuu wasaalam , nahitaji kujua mbinu au njia iliyo bora kwa kuhack fb....just doing some funny

kwa yeyote mwenye mbinu au njia anisaidie
KU-HACK ACCOUNT NDIO HABARI YA MJINI.. KUNA WADAU WANA ACCOUNT ZAIDI YA 5000 ZA WATU TOFAUTI... kinachofanyika unatengeneza system inayoweza ku-capture username na password.. unaisambaza kwenye social network mtu akiingia kwenye hiyo link ndio unakua ume-hack account yake utakua na password na username, hapo unabadili password na username i.e no ya simu au email.. kama upo serious njoo pm nikufundishe kwa 450,000, hizo account ndio hua zinauzwa kwa ajili ya ma-blogger na bei huanzia sh 5000 kwa account za zamani kwa kua zinauwezo wa kufanya kazi nzito tofauti na account mpya na ni-ngumu kufungiwa hizo account za zamani hata u-post vipi.... cha msingi uwe unaishi dar es salaam ili tuonane ana kwa ana/practically..
 
Sikushauri ndugu nishajua nini kinakusumbua kichwa facebook ya jana sio ya leo.
 
Sikushauri ndugu nishajua nini kinakusumbua kichwa facebook ya jana sio ya leo.
kinachofanyika hapa sio udhaifu wa facebook.. facebook ni imara na ina-security kubwa, udhaifu wako ndio unasababisha account yako kuwa-hacked, siku zote secutity kubwa inaanza kwa mtu kwanza kabla ya system, that why kuna vitu kama social engineering..
 
Mkuu
kinachofanyika hapa sio udhaifu wa facebook.. facebook ni imara na ina-security kubwa, udhaifu wako ndio unasababisha account yako kuwa-hacked, siku zote secutity kubwa inaanza kwa mtu kwanza kabla ya system, that why kuna vitu kama social engineering..
Mkuu Mazagazagaa tafadhali ni Pmnamba yako nipo Dar kuna kazi hiyo nikupatie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom