wasaa9
JF-Expert Member
- Jun 9, 2017
- 566
- 209
Kama kichwa cha habari tajwa apo juu kinavyosema
Wana jf , mwenye taaluma ya IT (techinician wa mambo ya information and technology ), na hata mtu yeyote asiye na taaluma hiyo lkn anautalaamu anisaidie naamna ya hack any wifi ,mahali popote naamini humu jf watu wenye taaluma hizo hawakosi
Hiyo naomba msaada wenu tafadhali wapendwa katika bwana
Wana jf , mwenye taaluma ya IT (techinician wa mambo ya information and technology ), na hata mtu yeyote asiye na taaluma hiyo lkn anautalaamu anisaidie naamna ya hack any wifi ,mahali popote naamini humu jf watu wenye taaluma hizo hawakosi
Hiyo naomba msaada wenu tafadhali wapendwa katika bwana