Msaada Jinsi ya kurudisha account ya facebook niliyokosa access

Msaada Jinsi ya kurudisha account ya facebook niliyokosa access

jangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Posts
1,583
Reaction score
2,385
Ndugu wanajamvi naomba msaada wa jinsi ya kurudisha account ya facebook ambayo email yake niliitumia kufungua account nyingine,hvyo nikajikuta nimepoteza uwezo wa kulog in tena.... Nimejaribu kila namna nimechemka... Nawasilisha
 
Ndugu wanajamvi naomba msaada wa jinsi ya kurudisha account ya facebook ambayo email yake niliitumia kufungua account nyingine,hvyo nikajikuta nimepoteza uwezo wa kulog in tena.... Nimejaribu kila namna nimechemka... Nawasilisha
Kazi unayo hapo, ni sera ya fb kwamba mtumiaji mmoja awe na account moja, huwa tunakiuka tu utaratibu kufungua miakaunti mingimingi na ndo sababu ukijisahau ukatumia namba au email ambayo ushafungulia account nyengine basi wanakunyima access ya account ya kwanza, namjua mtu mpaka leo ni zaidi ya miezi 4 anahangaika kuirejesha account yake ambayo ndo muhimu zaidi bila mafanikio.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kazi unayo hapo, ni sera ya fb kwamba mtumiaji mmoja awe na account moja, huwa tunakiuka tu utaratibu kufungua miakaunti mingimingi na ndo sababu ukijisahau ukatumia namba au email ambayo ushafungulia account nyengine basi wanakunyima access ya account ya kwanza, namjua mtu mpaka leo ni zaidi ya miezi 4 anahangaika kuirejesha account yake ambayo ndo muhimu zaidi bila mafanikio.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ila naamini kuna watu wanauwezo wa kuirudisha... Na humu wamo,ngoja nivute subira
 
Inachotakiwa uwe na Facebook id kama umefungua account mbili

Post sent using JamiiForums mobile app
 
inawezekana ni wew tu kucomalia mpka waanze kukupa zile test zao
 
Back
Top Bottom