Msaada: Jinsi ya kure-activate mornitaization ya youtube baada ya kufungiwa

Msaada: Jinsi ya kure-activate mornitaization ya youtube baada ya kufungiwa

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Posts
2,666
Reaction score
2,841
wakuu habari .

Kama kichwa kisemavyo, nina shida ya kutaka kuifanya account yangu ya Youtube kuendelea kuchuma mapato tena kwani awali walinifungia kwa siku 90 na kunitaka nifute video zote ambazo zilikuwa na copyright ya youtube katika channel yangu kutoka katika channel nyingine.

Nilifanya hivyo na siku 90 zimepita lakini bado account yangu haisomeki kama inaweza kuchuma mapato, naombeni msaada wa kujua ni nini nifanye ili irudi katika hali yake ya kawaida ya kuchuma mapato.
 
wakuu habari .

Kama kichwa kisemavyo, nina shida ya kutaka kuifanya account yangu ya Youtube kuendelea kuchuma mapato tena kwani awali walinifungia kwa siku 90 na kunitaka nifute video zote ambazo zilikuwa na copyright ya youtube katika channel yangu kutoka katika channel nyingine.

Nilifanya hivyo na siku 90 zimepita lakini bado account yangu haisomeki kama inaweza kuchuma mapato, naombeni msaada wa kujua ni nini nifanye ili irudi katika hali yake ya kawaida ya kuchuma mapato.
FUNGUA ACCOUNT UPYA KAMA IMEKUA DISABLE HUWEZI KUIPATA TENA.. NA KAMA UNAHITAJI ADSENSE ACCOUNTS ZA YOUTUBE NINAZO NJOO PM TUONGEE ZIPO ACTIVE ZOTE..
 
Hebu nipe mbinu nna chanel youtube ina video zaidi ya 700 nnawezaje kupata pesa?
 
Mimi ninachaneli changa nataka nitie AdSense lakini email nayotumia niileile niliyofungiwa adsense@disabled sasa nataka iyo kitu nafanyaje
 
Mimi ninachaneli changa nataka nitie AdSense lakini email nayotumia niileile niliyofungiwa adsense@disabled sasa nataka iyo kitu nafanyaje
GOOGLE ADSENSE = YOUTUBE ADSENSE, HAIWEZEKANI ie zina-operate kwenye interface moja .. ... Tena ukifungua nyingine badilisha kila kitu.. la sivyo wataku-track na ku-disable tena .. ukifungiwa hawaruhusu kujiunga tena ila wabongo hua tuna-forge
 
Back
Top Bottom