Msaada jamani wapendwa!

Ujitahidi uwe serious na future ya familia yako ukifanikiwa ni rahisi sana kujifunza kumpenda mwanamke af baadae unafolo deeply kinoma!

mkuu, hapo kwenye RED, hivi hilo huwa linawezekana? kwamba mtu hujampenda at first place/sight, yaani hajakuvutia kimapenzi. Then eti uanze ''kujifunza'' kumpenda, then una-fall deeply in love. Huwa siamini hii aisee.
 
acha uongo
ngoja tuone kama raisi ni nani kwanza
 
mkuu, hapo kwenye RED, hivi hilo huwa linawezekana? kwamba mtu hujampenda at first place/sight, yaani hajakuvutia kimapenzi. Then eti uanze ''kujifunza'' kumpenda, then una-fall deeply in love. Huwa siamini hii aisee.

Bwana Kaveli usije ukafikiri couples zoooooote zilikuwa love at first sight kuna muda you have to buy enough time ili umsome weaknesses zake na ukishazijua ndo unakomalia ukoukoo sasa yanavyoendelea yoooote hayo hapo katikati ndo kujifunza kupendana kwenyewe uko.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…