Msaada jamani sijamwelewa wife leo!!

Hivi ratiba ya EPL leo ikoje naraka nikamnyoe mtu leo sehem sehem.......
 

pole kaka kuna kitu hakiko sawa hapo.
 
Hivi ratiba ya EPL leo ikoje naraka nikamnyoe mtu leo sehem sehem.......

ha ha hahahahaha! Kaizer umefanya nicheke sana. Naona umempotezea jamaa mke wake aliyekuwa anampelekea mpemba mzigo.
 
Last edited by a moderator:
pole sana kaka! akinadada zetu siku hizi wamemukuwa na akili kama za wanyama braza hawezi kuppandwa na mmjo d wawe wengi ndo aridhike! fanya subira ju ya hilo chunguza kwa makini utagundua jambo wala ucwe na haraka jama mana mwanamke yyte akishakua n bwan nje 100% utamjua so do slowly
 
wataalamu wanasema ukishave na kufanya ngono siku hiyo hiyo hataka kama utumia condon
ni rahisi sana kupata HIV.
huyo mwelimishe kama siku anataka kuonja nje asinyoe akae walau wiki
huyo sio wako peke yako
 
Kwa uzoefu wangu huyo jamaa wa Kariakoo atakua anamnyonya mkeo mashinesta mara kwa mara. Ndio maana mkeo amekuachia mivuzi wewe, then kamsafishia K mwana. Funguka kaka, vijana siku hizi wananyonya sana ile kitu. Na ile kitu huwezi Rambaaaaa kama utakutana na steel wire zile.
 
HAPO NDOA IPO UKINGONI INAKARIBIA MWISHO:confused2:
 

kamusi! Hapo hapana hapaitaji subra,yaani amwache waendelee kumgegeda na uchunguzi ufuatwe? Tatizo magonjwa mkuu,hapo nikuchukua hatua maramoja!
 
Huyo hukumkongori kisawasawa ndo maana alitaka kwenda kumalizia kwa mwingine!
 
kamusi! Hapo hapana hapaitaji subra,yaani amwache waendelee kumgegeda na uchunguzi ufuatwe? Tatizo magonjwa mkuu,hapo nikuchukua hatua maramoja!

Mwanamke hachungwi; isitoshe anachoenda kukitumia ana uhuru nacho - mwanaume una share ndogo kwenye hiyo kitu ya mwanamke hivyo hivyo na mwanamke ana share ndogo kwenye mche wa mume wake!
Kama unahisi sio mstaarabu timua tu - kata mti panda mti!
 

Mwambie; inabidi na yeye ajifunze awe anamnyonya wife wake eti eh!
 
Kaka si bure, kaa karibu na simu yake akiisahau kidogo tu soma msg ila asijue. Kagua misssed, in comin and out goin calls. Add dots you gonna get more clues..! Don forget to offer her more freedom ili asijue kama unamfuatilia
 
Hahahaaaa.... Mm wife alikua amesafr alivyorudi c akaja ametupia hz ndude lol palichimbika na wkt hajawahi kutupia.
 
Mwanamke hachungwi; isitoshe anachoenda kukitumia ana uhuru nacho - mwanaume una share ndogo kwenye hiyo kitu ya mwanamke hivyo hivyo na mwanamke ana share ndogo kwenye mche wa mume wake!
Kama unahisi sio mstaarabu timua tu - kata mti panda mti!

kinachotakiwa ktk ndoa ni uaminifu na kuaminiana aisee! Ila swala la kugegedwa au kugegeda pasipo utarati its not right! Mimi nikigundua tu! Talaka sipo tayari kushere.
 
kinachotakiwa ktk ndoa ni uaminifu na kuaminiana aisee! Ila swala la kugegedwa au kugegeda pasipo utarati its not right! Mimi nikigundua tu! Talaka sipo tayari kushere.

Hata mimi nikigundua siko tayari kabisa; ndo maana najitahidi nisigundue ili life iendelee kama kawaida; na yeye pia wife ajitahidi asinigundue ili raha ya familia idumu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…