Msaada jamani sijamwelewa wife leo!!

:violin:haaa..haaa..teeh..teeeh..eeeee King'asti nimecheka kwa hii comment yako!
 

kaa ukijua babujinga mali zako zinaliwa loooo
 
we nae em sugua hiyo papuchi vizuriiiii uone kama atakua na muda wa kwenda kariakoo, kama uezi basi acha marijari wakitumie afu piga kimya maana huna wa kumlaumu
 
Shusha presha mwache aende zake kariakoo ,ujue mahali anaponda chukua tax mfuatilie utagundua kwanini amevaa shanga ,hawa wake zetu wanatushushia heshima sana mjini ,unaonekana mwanaume kumbe mume ***** ..
 
hahahahaha!!!! mambo ya boxing day. lol. komaaa nae asitoe mguu huyo.
Kimsingi nimekomaa nae kishenzi acha jamaa lidindishe hukooo mpaka ikatike. Nimebadili ratiba yake kabisa, hivi tumetoka kimara kumcheki mgonjwa.
 
Kimsingi nimekomaa nae kishenzi acha jamaa lidindishe hukooo mpaka ikatike. Nimebadili ratiba yake kabisa, hivi tumetoka kimara kumcheki mgonjwa.

hihihihii umeona tekniki ya mai waifu wako ilivyofanya kazi? Mwenyewe umekaba hadi penalty
 
Alikuwa na kidate uyomsi bure umempatia!
 
we nenda kamfanyie urudi hapa uanze kunisumbua ktk inbox "oh jamani mc nimekuwa mpweke naomba kampani yako" sanasana mi nitakusaidia kwa kukuambia ukanisaidie kubeba spika za mziki kupeleka ukumbini ili uwe bizebize kidogo!

hakukuwa na lolote mkealikuwa anataka atenshen tu hapa,si unaona jamaa kakaba mwenyewe....nyie dawa yenu ndogo tu..... Unavunja mipango yote ili ulinde mali zako

Kimsingi nimekomaa nae kishenzi acha jamaa lidindishe hukooo mpaka ikatike. Nimebadili ratiba yake kabisa, hivi tumetoka kimara kumcheki mgonjwa.
 

Mkuu ni mara ya pili sasa. Nakumbuka mara ya kwanza yapata miaka 2 sasa. Lakini scenario Ilikuwa tofauti. Alikuwa anaenda mkoa akaweka shanga kwenye bag, sikumuuliza mpaka aliporudi siku nne baadae akasema alisahau kuzitoa kwenye bag wakati anaondoka. Nikapotezea kimtindo.
 
hehehe!!! mme nae hata kama alikuwa na kidate chake nae kakihairisha.
ngoja nikamrushe mtu roho sasa.

Ah! Kaniharibia kishenzi, ilikuwa twende na mshikaji sehemu kumalizia Xmas lakini imebidi nichunge mzigo walau kwa leo. Kama kuliwa akaliwe siku nyingine bana!!!
 
Ah! Kaniharibia kishenzi, ilikuwa twende na mshikaji sehemu kumalizia Xmas lakini imebidi nichunge mzigo walau kwa leo. Kama kuliwa akaliwe siku nyingine bana!!!

Huyo mshikaji ni wa kike au wa kiume?
 
mkuu inamaana mamsapu wako anajinyoa ma..zi mwenyewe hlf wewe umekaa sebuleni tu?
kuwa mvumilivu na fuatilia kwa karibu ,ila hizo ni dalili za manyoya kwakweli

Nilikuwa namnyoa long time kitambo, after 10 years of marriage nikaona sio ishu sana nikaacha, manake nilikuwa kila nikmnyoa naishia kula mzigo. Namnyoa mara moja moja siku hizi.
 
Nilikuwa namnyoa long time kitambo, after 10 years of marriage nikaona sio ishu sana nikaacha, manake nilikuwa kila nikmnyoa naishia kula mzigo. Namnyoa mara moja moja siku hizi.

abiria chunga mzigo wako wajanja watakunyolea.....
 


ikiwezekana Baba kikombe kiniepuke basi si mimi bali Baba ni Mapenzi yakox2..........................................
Alivumilia mwisho wake akachokaa eloyi eloyi Mungu umeshaniacha, ninaona kiu wakampa siki anywe naona imekwisha roho naiweka kwako.............................................................................................................................


this is so ...
inaumiza sana kuona mke/mume kutembea nje ya ndoa,
inaniconfuse sana.....................
ka vipi mwambie hivyo vidumu vitamtokea puani.
 
Ah! Kaniharibia kishenzi, ilikuwa twende na mshikaji sehemu kumalizia Xmas lakini imebidi nichunge mzigo walau kwa leo. Kama kuliwa akaliwe siku nyingine bana!!!

unaona hii Husninyo, tekniki hii imefanya kazi.....
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…