msaada jamani laptop yangu!


Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
837
Likes
20
Points
35
Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
837 20 35
nina laptop aina ya eMachines, tatzo lake ni kwamba inawaka tu kwenye screen but haioneshi maandishi japo mwanga upo nisaidien wapendwa maana kwenyee hard disc yake kuna vitu vya muhim nataka ku access
 
E

Exaud Minja

Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
84
Likes
2
Points
15
E

Exaud Minja

Member
Joined Mar 13, 2009
84 2 15
nina laptop aina ya eMachines, tatzo lake ni kwamba inawaka tu kwenye screen but haioneshi maandishi japo mwanga upo nisaidien wapendwa maana kwenyee hard disc yake kuna vitu vya muhim nataka ku access
Nenda mahali penye screen nyingine kuna option ya kuchomeka external screen, chomeka external screen na utaweza kujua kama tatizo ni screen ya laptop au la.
 
Ndetirima

Ndetirima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
955
Likes
239
Points
60
Ndetirima

Ndetirima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
955 239 60
Fanya kama Minja alivyokuelekeza utafanikiwa kujua tatizo mapema.
 

Forum statistics

Threads 1,238,326
Members 475,877
Posts 29,316,229