Msaada jamani JamiiForum Mobile


KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
990
Likes
97
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
990 97 45
Wakuu mambo vp? Kuanzia leo Page ya jamii forum kwangu mimi inafunguka vibaya ni bora ile ya awali kwa sisi tunaotumia simu simu ninayotumia ni Nokia E61i ni tatizo kwa wote tunaotumia simu au ni kwangu pekeake!!!!!??
 
Arselona

Arselona

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
639
Likes
19
Points
35
Arselona

Arselona

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
639 19 35
Wakuu mambo vp? Kuanzia leo Page ya jamii forum kwangu mimi inafunguka vibaya ni bora ile ya awali kwa sisi tunaotumia simu simu ninayotumia ni Nokia E61i ni tatizo kwa wote tunaotumia simu au ni kwangu pekeake!!!!!??
mina2mia nokia n72 bila shida.kama imekugomea chagua pc mode
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,187
Likes
1,493
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,187 1,493 280
Nenda kwenye PC MODE click
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
mi nilikuwa pc mode lkn sasa imegoma why?
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
mi natumia samsung ipo poa tu mkuu labda wewe tu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Eleza inafunguka vibaya kivipi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,970
Members 475,809
Posts 29,308,255