Msaada jaman kwa hii laptop yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jaman kwa hii laptop yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wa Bagamoyo, Aug 15, 2012.

  1. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hii mashine imegoma kutype kabisa yani keyboard haisupport kabisa na pia kasa haifanyi kazi mpaka nitumie external mouse. Tafadhali jamani naombeni msaada wenu
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,241
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 135
    Angalia Virus, la jaribu kufunga OS upya. Ikishindikana inaweza kuwa keyboard yenyewe imechoka utatakiwa kununua nyingine
     
  3. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,299
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Izime, toa battery,wait for about 5minutes,rudisha battery then washa.Is the problem fixed?
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    apo kuna mambo mengi sana,ila we uwe mkweli imekuaje mpaka ikawa ivo then utapata msaada
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,465
    Likes Received: 1,950
    Trophy Points: 280
    Angalia hiyo computer ni made in wapi..unajua hizi chinesse cheap craps...kama ni ya kichinachina tupa kule nunua mpya endelea na maisha.
     
Loading...