Msaada jamaani katika hili

wasaa9

JF-Expert Member
Jun 9, 2017
534
250
Habar zenu wanajf.....,TCU imetambulisha mtihani unaoitwa "recognition of prior learning(RPL)'' kwa wale wote waliokosa vigezo vya kujiunga na degree

Mtihani unafanyika chini ya TCU kwa vituo vilivyoainishwa,na kwa wale watakaofaulu mtihani watapata nafasi ya kujiunga na degree Chuo chochote hapa nchini kwa mwaka huu wa masomo

Kwa anae fahamu sifa,na vigezo vinavyokidhi kufanya mtihani wa RPL ,naombeni msaada.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom