Msaada!..Ipi SOFTWARE Ya Ku-unlock/Ku-Flash Simu Aina Zote?


Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Likes
171
Points
160
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 171 160
Unakuta Sim Inakubali Kuwa Hewani Kwa Line Moja Tu!
Vipi Kuna Software Naweza Pata Ili Kushughurikia Hili Tatizo?
(Iwe Rahisi Kuitumia Mda Wowote)
Ahsanteni!Nawasilisha!
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Likes
171
Points
160
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 171 160
jamani..Tusaidiane Tafadhari!
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,101
Likes
662
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,101 662 280
Ni PM unitajie unahitaji ya ku Unlock model gani ya simu.Zamani miaka ya 90 ndo kulikuwa na Universal Sim Card Unlocking software.siku hizi akuna kitu kama hicho kutokana na sababu nyingi tu.sasa zipo kwa kila aina ya simu na chache zenye uwezo wa ku unlock simu za aina mbili au tatu n.k

1.Ipo kwa ajiri ya simu zoote za aina ya Kichina
2.I phone only
3.NokiA Only
Kuna duka lipo mnazimoja Dar zinapatikana
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Likes
171
Points
160
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 171 160
Iwe Ya Simu Za Kichina!
Ahsante Sana Ndugu,
Karibuni!
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Likes
171
Points
160
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 171 160
wakuu Maujuzi Mengine Kama Yapo,Tupeane!
Ahsanten!
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,623
Likes
162
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,623 162 160
Thanx bro, see you just before x mas!
 
MOLLELPIXELS

MOLLELPIXELS

Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
44
Likes
0
Points
13
MOLLELPIXELS

MOLLELPIXELS

Member
Joined Sep 23, 2012
44 0 13
tafuta software za kuunlock simu zipo online kisha ingiza zile codes kwenye simu kisha enjoy kutumia simu laini zote..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
tafuta software za kuunlock simu zipo online kisha ingiza zile codes kwenye simu kisha enjoy kutumia simu laini zote..
ungemuwekea link ingekuwa poa zaidi..
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Likes
171
Points
160
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 171 160
yes possible unlocking cost ni 30,000 call 0715353108
Sasa Mkuu !
Mimi Nataka Software/Cable Ili Niitumie Mimi Binafsi Kuunlock Simu Za Kichina(ZTE,HUAWEI n.k)
Sio Mimi Niwaletee Simu Ili MuiUNLOCK!
Vipi Mnazo Sim Software /Cable Unlocking?
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Likes
171
Points
160
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 171 160
Jamani Mpaka Sasa Sijapata Kile Ninachokitaka,Msaada Wenu Unahitajika!
Ahsanten!
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,101
Likes
662
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,101 662 280
Ni PM namba yako ya simu,nione ntakusaidiaje Boss wangu
 
sirleondavid

sirleondavid

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2012
Messages
380
Likes
2
Points
35
sirleondavid

sirleondavid

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2012
380 2 35
Sasa Mkuu !
Mimi Nataka Software/Cable Ili Niitumie Mimi Binafsi Kuunlock Simu Za Kichina(ZTE,HUAWEI n.k)
Sio Mimi Niwaletee Simu Ili MuiUNLOCK!
Vipi Mnazo Sim Software /Cable Unlocking?
Zipo but u have to import those tools from china call me now 0715353108
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
4,920
Likes
5,491
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
4,920 5,491 280
kwahum kuna watu wanajifanya wanajua weeee?? kumbe ni polojo nyingi tuu zimejaa mdomon hakuna lolote walijualo zaidi ya vijimaneno mshindo. hakuna ajuaye hapa mkuu ww mwenyewe si usha ona dalili ya huu upepo?? naukijiloga tuu

kuwapigia sim umeliwa

  • :becky:
    • :becky:


 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
10
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 10 135
mmmmmmmmmmmmmhhh jamani msaidieni
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Likes
171
Points
160
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 171 160
mmmmmmmmmmmmmhhh jamani msaidieni
hii thread nilivyoinda nimecheka kweli maana inaonesha nilitingwa sana na nilikuwa na mda mzur wa kuchat sasa hv sina simu ya maana tena na nishazeeka...najishangaa sana na wala siamin kama nilikuwa mimi!
 

Forum statistics

Threads 1,213,848
Members 462,336
Posts 28,492,584