Msaada: Infinix Note 30 5G haipandishi mtandao wa aina yoyote

Msaada: Infinix Note 30 5G haipandishi mtandao wa aina yoyote

Ofisini kwake hupajui? Mpelekee ofisini ama humjui mlikutana barabarani?

Next time jitahidi, jichange ununue simu za kueleweka kama Samsung, Iphone ama Google Pixel, Oppo ama One Plus.

Zipo simu nyingi za hizo kampani nzuri na zenye uhakika na bei ndogo sawa na uliyonunulia hiyo techno.
Itoe google pixel kwenye list ya simu za kueleweka ....Google pixel ni majanga mnoo

Zinazima zima sana afu ndo haziwaki tena
 
Ina tabia hiyo hizo simu,mi ilikataa kabisa kusoma Voda na halotel mpaka baada ya wiki mbili....ilikuwa inasoma Airtel na tigo tu.....mrudishie aliyekuuzia ASAP
Duh kumbe lishaanza kuwa ni tatizo common.... hizi simu za siku hizi huko viwandani wanalipua sana itakua ... sasa tuhamie wapi
 
Kama simu bado iko kwenye warrant mrudishie tuu...japokua atakachokifanya kama upo dar atakuelekeza uende carlcare kule wataichukua wataitengeneza then watakupa appointment siku ya kwenda kuifata

Hakuna gharama ya kulipia ni bure tuu kama tatizo ni la software

Kama uko mkoani unaweza ukaituma huku
 
Chukua simu Yako ingia settings shuka chini hadi kwenye option ya system baada bonyeza option ya reset options then reset wifi,mobile na Bluetooth.
 
Back
Top Bottom