Msaada, hofu imenitawala sana mpaka usingizi umekuwa wa tabu

Msaada, hofu imenitawala sana mpaka usingizi umekuwa wa tabu

Abdull hameed

Senior Member
Joined
Jan 29, 2025
Posts
126
Reaction score
230
Habari zenu tafadhali husika na hiyo mada, hofu imenitawala sana kiasi ambacho hata usingizi wangu unakuwa wa tabu sana ikitokea nimeshtuka saa 7 usiku nahangaika sana kupata usingizi naomba kueleweshwa hili tatizo nafaa kwenda hospitali?

NB: Nilimpoteza kaka yangu mwaka ulopita hivyo ulivyoingia mwaka huu ilipofika ile tarehe ndio hii hofu ikazidi kunitawala.

Naomba msaada wenu
 
Hio tunaita post traumatic stress.

Pole sana mkuu

Ila nakushauri usije ukajidanganya kuanza kumeza vidonge vya anxiety au vya amnesia utaishia kuwa mraibu.

Jaribu vitu vipya, mazoezi, nenda sehemu mpya kupata exposure mpya, shirikiana na marafiki.
 
Una kazi ?
Kwa siku ratiba yako ikoje ? Upo free sana ana busy?
Kama ukiweza anza kujiwekea program mpya kama vile mazoezi ama evening walk,,, hii itasaidia kupumzika vzr nyakati za usiku !

Huu ni muda wa kuzingatia sana imani yako, jiweke karibu na viongozi wako wa dini kwa msaada zaidi
 
fanya kitu ambacho unakipenda kama ni mpira angalia sn kama n n movie cheki sn pia fanya mazoezi ya kutosha kupunguza hormone kichwani ya kuwaza hayo mambo utakuwa poa tu
 
Hio tunaita post traumatic stress.

Pole sana mkuu

Ila nakushauri usije ukajidanganya kuanza kumeza vidonge vya anxiety au vya amnesia utaishia kuwa mraibu.

Jaribu vitu vipya, mazoezi, nenda sehemu mpya kupata exposure mpya, shirikiana na marafiki.
Asante kwa ushauri mkuu
 
Habari zenu tafadhali husika na iyo mada hofu imenitawala sana kiasi ambacho ata usingizi wangu unakuwa wa tabu sana ikitokea nimeshtuka saa 7 usiku nahangaika sana kupata usingizi naomba kueleweshwa hili tatizo nafaa kwenda hosptal?NB:nilimpoteza kakangu mwaka ulopita hivyo ulivyoingia mwaka huu ilipofika fika ile tarehe ndio hii hofu ikazidi kunitawala,naomba msaada wenu
Una umri gani? Wewe ni mwanamke au mwanaume? Umeoa/kuolewa? Unafamilia (watoto n. K)?
 
Saa 7 usiku unapoamshwa Anza Kuomba mpaka saa 9, hauamki wewe mwenyewe, unaamshwa....!

Spirit Yako inajua kilichotokea Kwa Kaka Yako, inajua pia kinachotaka kutokea.....!
 
Habari zenu tafadhali husika na iyo mada hofu imenitawala sana kiasi ambacho ata usingizi wangu unakuwa wa tabu sana ikitokea nimeshtuka saa 7 usiku nahangaika sana kupata usingizi naomba kueleweshwa hili tatizo nafaa kwenda hosptal?NB:nilimpoteza kakangu mwaka ulopita hivyo ulivyoingia mwaka huu ilipofika fika ile tarehe ndio hii hofu ikazidi kunitawala,naomba msaada wenu
Fanya hivi:
1. Jitamkie kuwa hakuna tatizo
2. Kapime presha
 
Saa 7 usiku unapoamshwa Anza Kuomba mpaka saa 9, hauamki wewe mwenyewe, unaamshwa....!

Spirit Yako inajua kilichotokea Kwa Kaka Yako, inajua pia kinachotaka kutokea.....!
Nitaomba sana mkuu ahsante kwa ushauri
 
pole sa mkuu jitahidi kuchngamana na watu unaowafurahia mfan kwenye mpira jipe kazi au mazoezi mkuu pole sana naelewa hyo situation
 
Back
Top Bottom