Jamani,mimi jana niliingia hapa na ID ya "cappo" na leo nimeingia na hii ya capo, kutokana na sababu fulani nataka nitumie hii niliyoingia nayo leo yaani Capo,nataka hiyo ya jana nisiitumie au ifutwe,msaada pls.
Jamani,mimi jana niliingia hapa na ID ya "cappo" na leo nimeingia na hii ya capo, kutokana na sababu fulani nataka nitumie hii niliyoingia nayo leo yaani Capo,nataka hiyo ya jana nisiitumie au ifutwe,msaada pls.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.