Msaada hapa kwa watumiaji wa vb.net


D

Dannycage

Senior Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
105
Points
195
D

Dannycage

Senior Member
Joined Oct 25, 2010
105 195
Naomba msaada kwenu programmers,mimi ni beginner nimetengeneza application kwa kutumia vb.net 2010,kutokana na kazi yake ni ClickOnce Application haihitaji kufanya installation,problem inakuja inashindwa kufanya kaz kwny pc ambazo hazina .net framework,naombeni msaada nn cha kufanya kuliondoa hilo tatizo?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,782
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,782 2,000
download hio .net framework
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Naomba msaada kwenu programmers,mimi ni beginner nimetengeneza application kwa kutumia vb.net 2010,kutokana na kazi yake ni ClickOnce Application haihitaji kufanya installation,problem inakuja inashindwa kufanya kaz kwny pc ambazo hazina .net framework,naombeni msaada nn cha kufanya kuliondoa hilo tatizo?
Kama unatumia unatakiwa kuinclude .NET 4 kwenye installation yako subiri nikupe screeshot.
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Ni like basi kama problem solved.
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top