Msaada galaxy s 5 rebooting.

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,673
2,000
Wakuu habari za mapumziko ya Eid.
Simu yangu S 5 inajizima na kujiwasha mara kwa mara hasa pale ninapoiwasha kwa mara ya mwanzo asubuhi kwanza zile apps ambazo ziko kwenye sd card zina grey out kwa muda mrefu then anaanza kujizima na kujirestart kwa muda au wakati mwingime inazima kabisa mapaka niiwashe tena.
Wajuzi Khalfan 56 ,Chief mkwawa na wengineo itifaki imezingatiwa naomba msaada wenu!
Natanguliza shukurani
 

Ngosha255

JF-Expert Member
Mar 29, 2013
402
500
Huenda ni shock ya betri japo sio 100%
Jarbu kuweka betri nyngine uone kama tatizo litaendelea.
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,673
2,000
Huenda ni shock ya betri japo sio 100%
Jarbu kuweka betri nyngine uone kama tatizo litaendelea.
Ahsante mkuu ila ungeni fafanulia nini kinasababisha hiyo shock ya betry maana ninatembea na betry ya ziada kuepuka kutembea na charger or power bank na hali ndio hiyo hiyo
Wakuu habari za mapumziko ya Eid.
Simu yangu S 5 inajizima na kujiwasha mara kwa mara hasa pale ninapoiwasha kwa mara ya mwanzo asubuhi kwanza zile apps ambazo ziko kwenye sd card zina grey out kwa muda mrefu then anaanza kujizima na kujirestart kwa muda au wakati mwingime inazima kabisa mapaka niiwashe tena.
Wajuzi Khalfan 56 ,Chief mkwawa na wengineo itifaki imezingatiwa naomba msaada wenu!
Natanguliza shukurani
 

Brodre

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,320
2,000
Wakuu habari za mapumziko ya Eid.
Simu yangu S 5 inajizima na kujiwasha mara kwa mara hasa pale ninapoiwasha kwa mara ya mwanzo asubuhi kwanza zile apps ambazo ziko kwenye sd card zina grey out kwa muda mrefu then anaanza kujizima na kujirestart kwa muda au wakati mwingime inazima kabisa mapaka niiwashe tena.
Wajuzi Khalfan 56 ,Chief mkwawa na wengineo itifaki imezingatiwa naomba msaada wenu!
Natanguliza shukurani
inawezekana cable inayoconnect screen na motherboard imecheza yangi ilikuaga na tatizo kama lako
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,673
2,000
kama umeeka apps kwenye sd card, ukiitoa halafu ukiwasha tatizo linaendelea?
Naam nilifanya hivyo ,ila kuna mtu akaniambia nofanye factory reset nimefanya leo ninerudisha few apps bado file za picture tu ambazo nimezihifadhi kwenye laptop mpaka sasa inafanya vizuri tu nadhani kuna apps ilikuwa haijatulia na plani yangu nikurudisha app moja au mbili kwa siku
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,673
2,000
Wakuu factory reset imesolve tatizo langu ahsante kwa msaada wenu pia!
 

Aquatic

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
715
500
Ata hilo tatizo linanikumba sana unaweza kutaka kufanya kitu ikastaki mara inajiristati several times mpaka utoe batri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom