msaada:ela ya special faculty ipo au ni usanii.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada:ela ya special faculty ipo au ni usanii..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ProBook, Oct 22, 2012.

  1. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wakuu..
    Me naomba uliza kuhusu hii ela wanaita ya special facult kwa 1st year ni lazima kupewa au ni usanii tu maana me naona kama tumepewa ela sawa chuo kizima,,me nasona engineering..
     
  2. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 1,202
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Km upo St joseph utapewa ila vyuo vngne wanachakachua mf 2maini.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Wewe hufiki kokote..ela ndo nini? Hivi mana faulu vipi nyie
     
  4. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    vipi kuhusu Dit?
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,812
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hilo swali la msingi sana,mimi mwenyewe sielewi kama tutapewa. Nipo TEKU.
     
Loading...