Maganga Mkweli
JF-Expert Member
- Jul 14, 2009
- 2,089
- 829
Wadau habari zenu ..
kwa anaetumia king'amuzi cha continental mie toka jana kinanisumbua sana nina tatizo la antenna ila kwa jana imeongezeka nimeshindwa kupata signal kabisa je>? tatizo ni antenna yangu au ni continental wenyewe hawako hewani
ni jaribu kuwapigia lakini sipati response na kurasa ya facebook hawajibu naomba msaada ilinijue tatizo ..
kwa anaetumia king'amuzi cha continental mie toka jana kinanisumbua sana nina tatizo la antenna ila kwa jana imeongezeka nimeshindwa kupata signal kabisa je>? tatizo ni antenna yangu au ni continental wenyewe hawako hewani
ni jaribu kuwapigia lakini sipati response na kurasa ya facebook hawajibu naomba msaada ilinijue tatizo ..