Msaada chuo kinachotoa degree ya information technology kwa Mwanza

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
844
250
Hellow there, natafta chuo kinachotoa Degree ya IT au related field course, kwa mwanza Mwenye kujua anijuze tafadhari
Naomba kuwasilisha
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
36,231
2,000
Tembelea website ya TCU uangalie vyuo vilivyosajiliwa na kozi zinazofundisha pamoja na sehemu vilivyopo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom