msaada.. Boom ya airtel.

msaada.. Boom ya airtel.

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Posts
3,019
Reaction score
4,695
wana jf.
Boom Ni huduma ya airtel.. Ambayo unalipia shilingi mia tano tsh500.. Unauganishwa na free call kwa namba moja kwa wiki nzima bila kulipia chochote.. Kuna rafiki angu aliunganishwa na huwa ananipia hata masaa 4.. Ila nikimuuliza jinsi ya kujiunga anasema hakuambia.. Plz anae fahamu huduma hii atujuze.
 
Kama hajamuunganishia mtu yeyote toka katika namba yake, mwambie aandike Sms yenye nenoEN ikifuatiwa na namba ya anayetaka kumuunganisha.
Then anatuma kwenda namba 15766
The unseen is illustrated by the seen.
 
Kama hajamuunganishia mtu yeyote toka katika namba yake, mwambie aandike Sms yenye nenoEN ikifuatiwa na namba ya anayetaka kumuunganisha.
Then anatuma kwenda namba 15766
The unseen is illustrated by the seen.

aksante.. Mkuu ngoja nijaribu
 
Ni sim card special zinatolewe na airtel shop au vibanda vyao hii ni huduma kwajili ya wanafunzi wa vyuoni tu..
 
Back
Top Bottom