msaada.. Boom ya airtel. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada.. Boom ya airtel.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Aaron, Jun 13, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,446
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    wana jf.
    Boom Ni huduma ya airtel.. Ambayo unalipia shilingi mia tano tsh500.. Unauganishwa na free call kwa namba moja kwa wiki nzima bila kulipia chochote.. Kuna rafiki angu aliunganishwa na huwa ananipia hata masaa 4.. Ila nikimuuliza jinsi ya kujiunga anasema hakuambia.. Plz anae fahamu huduma hii atujuze.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama hajamuunganishia mtu yeyote toka katika namba yake, mwambie aandike Sms yenye nenoEN ikifuatiwa na namba ya anayetaka kumuunganisha.
    Then anatuma kwenda namba 15766
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  3. A

    Aaron JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,446
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    aksante.. Mkuu ngoja nijaribu
     
  4. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,128
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni sim card special zinatolewe na airtel shop au vibanda vyao hii ni huduma kwajili ya wanafunzi wa vyuoni tu..
     
Loading...