Msaada:anayefahamu Selcom machine(faida&hasara) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:anayefahamu Selcom machine(faida&hasara)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Dude, Aug 31, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Habari zenyu wadau!!
    Naombeni mwenye ufahamu kuhusu ubora na ufanisi wa huduma za selcom anijuze..

    Naskia ukiwa na machine ya hawa selcom,kama max malipo,unarusha vocha mitandao yote,unauza luku,dstv,star times,unalipa bili za dawasco etc..

    Niliposhawishika kununua ni pale nlipoambiwa sku hizi pia wana huduma za mobile money ie tigo pesa etc

    Lakini kuna claims pia hiki kifaa kiko so innefficient unaweza piga loss mpk ukajuta..
    Sasa,mwenye ufahamu kuhusu utendaji kazi wake naomba anijuze zaidi faida na hasara za hiki kifaa,kabla wengi wetu hatujafanya maamuzi magumu ya kujiajiri!
     
  2. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2016
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,537
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Updating....
     
  3. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2017
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 11,893
    Likes Received: 8,561
    Trophy Points: 280
    Watu walipita kama vile hawaioni hii thread..

    Wakuu hii machine unaweza kuinunua ikawa mbadala wa akaunti ya bank? Msaada tafadhali
     
  4. strugo

    strugo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2017
    Joined: Apr 22, 2017
    Messages: 243
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Sijui
     
Loading...