MSAADA: Afrika Kuna Kingdom Iliyoitwa Zamunda? Ipo Wapi? Na Bado ipo?

MSAADA: Afrika Kuna Kingdom Iliyoitwa Zamunda? Ipo Wapi? Na Bado ipo?

alvinroley

Member
Joined
Sep 30, 2016
Posts
71
Reaction score
251
Wakuu, kuna muvi ya Eddie Murphy ya mwaka 1988 ya Coming To America. Murphy (Akeem) akiwa Prince wa Dola ya Kifalme iitwayo Zamunda.

Je, hii Dola Ilikuwepo? Bado Ipo? Inapatikana wapi? Au Ilikua ya Kusadikika?

Msaada Please Wakuu
 
Wakuu, kuna muvi ya Eddie Murphy ya mwaka 1988 ya Coming To America. Murphy (Akeem) akiwa Prince wa Dola ya Kifalme iitwayo Zamunda.

Je, hii Dola Ilikuwepo? Bado Ipo? Inapatikana wapi? Au Ilikua ya Kusadikika?

Msaada Please Wakuu


Ni Nchi au Dola ya Kiafrika yakutungwa au kufikirika haipo kiuhalisia.
 
Wakuu, kuna muvi ya Eddie Murphy ya mwaka 1988 ya Coming To America. Murphy (Akeem) akiwa Prince wa Dola ya Kifalme iitwayo Zamunda.

Je, hii Dola Ilikuwepo? Bado Ipo? Inapatikana wapi? Au Ilikua ya Kusadikika?

Msaada Please Wakuu
Ipo Afrika Magharibi kati ya Naijeria na ghana
 
Wakuu, kuna muvi ya Eddie Murphy ya mwaka 1988 ya Coming To America. Murphy (Akeem) akiwa Prince wa Dola ya Kifalme iitwayo Zamunda.

Je, hii Dola Ilikuwepo? Bado Ipo? Inapatikana wapi? Au Ilikua ya Kusadikika?

Msaada Please Wakuu
Ni fiction story, haipo
 
Wakuu, kuna muvi ya Eddie Murphy ya mwaka 1988 ya Coming To America. Murphy (Akeem) akiwa Prince wa Dola ya Kifalme iitwayo Zamunda.

Je, hii Dola Ilikuwepo? Bado Ipo? Inapatikana wapi? Au Ilikua ya Kusadikika?

Msaada Please Wakuu
Hiyo Ni fiction lakini nadhani walipa idea Zaire kwa sababu mfalme kwenye hiyo Movie anavaa ngozi ya Simba Kama Zaire Rais alikuwa alivaa NGozi ya chui

Pia mfalme anavaa kofia design ya zilizovaliwa Zaire, hivo naamini Zamunda Ni Zaire
 
Umenikumbusha zamani niliamini kina madenhe,pimbi ,ndumilakuwili wapo Dar,siku nimeingia Dar nauliza ndg zangu hivi kina madenge wanapatikana wapii!?walinishangaa na kunicheka[emoji16]
Akina Madenge wapo ni wazaramo, hukukosea.
 
Wakuu, kuna muvi ya Eddie Murphy ya mwaka 1988 ya Coming To America. Murphy (Akeem) akiwa Prince wa Dola ya Kifalme iitwayo Zamunda.

Je, hii Dola Ilikuwepo? Bado Ipo? Inapatikana wapi? Au Ilikua ya Kusadikika?

Msaada Please Wakuu
Ndio nchi ileile aliyozungumzia Shaban Robert kwenye kitabu cha Kusadikika
 
Back
Top Bottom