Msaaada


kimbunga jnr

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
251
Likes
24
Points
35
kimbunga jnr

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
251 24 35
Jinsi kuificha pm yangu yan mchumba wangu anapenda kufungua jf na kwenda moja kwa moja kwenye inbox cjui anatafuta nn je nawezaje kuweka password? Ili asione
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,546
Likes
11,564
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,546 11,564 280
punguza tu kutumia watu Pm utatatua tatizo lako
 
kimbunga jnr

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
251
Likes
24
Points
35
kimbunga jnr

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
251 24 35
Tatizo ni kwamba sms ambazo ni za zaman ndo zinazomchanganya
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,045
Likes
120,119
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,045 120,119 280
Jinsi kuificha pm yangu yan mchumba wangu anapenda kufungua jf na kwenda moja kwa moja kwenye inbox cjui anatafuta nn je nawezaje kuweka password? Ili asione
Mchumba wako ni mkeo mtarajiwa...ni mtu bila kujali imani za kidini utakayeishi naye mpaka kifo kitakapowatenganisha hupaswi kumficha vitu vingi...kimojawapo kikiwa hiki...!
Lakini siku nyingine njoo na post yenye kuakisi ukweli achana na hizi za kutunga!always zinakuwa na mapungufu. ...
Anaingia pm zako kwakuwa anajua password yako na ID yako! Sasa kwa post kama hii unategemea utaaminika kweli kuwa ulichoandika ni ukweli?
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
984
Likes
792
Points
180
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
984 792 180
basi achana naye atukusumbua baadae maana hakuna namna
 
kimbunga jnr

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
251
Likes
24
Points
35
kimbunga jnr

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
251 24 35
Ahsante mkuu kwani anapaswa kujua back ground yangu huko nyuma nilikuwa na nani
f49c71987e67d2c3e031a93329723254.jpg
View attachment 359837 View attachment 359837
Mchumba wako ni mkeo mtarajiwa...ni mtu bila kujali imani za kidini utakayeishi naye mpaka kifo kitakapowatenganisha hupaswi kumficha vitu vingi...kimojawapo kikiwa hiki...!
Lakini siku nyingine njoo na post yenye kuakisi ukweli achana na hizi za kutunga!always zinakuwa na mapungufu. ...
Anaingia pm zako kwakuwa anajua password yako na ID yako! Sasa kwa post kama hii unategemea utaaminika kweli kuwa ulichoandika ni ukweli?
 

Forum statistics

Threads 1,237,288
Members 475,501
Posts 29,283,632