Mrisho Gambo (Mkuu wa Wilaya Korogwe) Ahamishwa!

Mrisho Gambo (Mkuu wa Wilaya Korogwe) Ahamishwa!

Wana JF nimepata hii tetesi kuwa Mrisho Gambo ambaye ni DC wa Korogwe aliyemtukana mwanasheria wa wilaya kuwa ana degree ya Law aliyoipata kwa msaada wa CHUP.I amehamishwa ghafla leo hii.

Najaribu kufuatilia amehamishiwa wapi na nani anakwenda kushika nafasi yake pale korogwe kisha nitawaarifuni.

Hata hivyo najiuliza kama bado adhabu ya kufanya kosa kwa serikali ya Tanzania ni kuhamishwa badala ya kuwajibishwa
 
Vp kweli au chenga tu,nasikia kapewa likizo bila malipo
 
Kuna taarifa za kuwa ana uhusiano wa kidugu kati ya Mkulu wa nchi Jakaya MRISHO Kiwete na huyu DC kihiyo MRISHO Gambo! Bila ya shaka MRISHO ni jina la ukoo! Huyu DC wa Korogwe ni katika wale waliopewa Ukuu wa wilaya kama zawadi.

Hii ndiyo shida ya watu kupewa madaraka wakti hawana uwezo wala hawajui ABC za uongozi! Tangu awe DC pale Korogwe imekuwa ni vurugu tupu hakuna cha maendeleo wala utawala bora isipokuwa ni usanii na ubabaishaji wa kutunishiana misuli na viongozi wenzake. MRISHO Gambo hana tofauti na RC wa Arusha Bwana Mulongo a.k.a MUONGO! Wote ni viongozi wababaisahi wasokuwa na sifa hata chembe.
 
So wakubwa zake wamemhukumu kuja mkoa wa Mbeya kutumikia adhabu yake akiwa kama mkuu wa wilaya? Matheo Qares aliyewahi kuwa mkuu wa huu mkoa ana kumbu kumbu mbaya sana na mkoa huu....

Huyu bwana Gambo asije akawakorofisha watu wa Mbozi, hakika hatakaa salama kbs. Hawa wana kawaida ya kuteka vituo vya polisi na kuwatoa watuhumiwa ambao wanajua wana makosa makubwa.
 
Na kodi yako itagharamia nauli na posho yake ya kwenda kusikiliza kesi huko Korogwe.

Haina taabu sana kwa hali ya sasa, mbona Sheikh Ponda usafiri (Karandinga) toka Segerea kwenda Moro na Kurudi ni H/copter, hata Mbowe pia kwa Helicopter na ulinzi wa ki-Obama kwenda Arusha. Kwa Siri-kali hii ya al ustaadh Dhaifu lolote linawezekana. kwa hivi sasa siyo siri tena kwamba Al ustaadh Abdallah Richmonduli ana uwezo mkubwa sana kiutendaji na ndiye alyekuwa anambeba wakati ule kabla hajamfanya mbuzi wa kafara, mapungufu yake yanaonekana sana sasa kwa sababu mh. Wapigwe ni mtupu kuliko. Nisahihishwe kama nimepotosha.
 
kama kweli basi naomba wana mbeya waungane kumkataa huyo Mkuu wa wilaya maana ni ujinga amefanya kosa anahamishwa sijawahi ona serikali yenye makengeza kwenye kulinda wananchi wake kama tanzania maana wengi wafanya kazi wa umma haswa wakubwa wakifanya kosa anahamishwa kana kwamba hakufanya kosa au yeye yuko juu ya sheria. tuamkeni ndugu tusitumiwe na tusinyanyaswe na wanasiasa

Ahamishwe mara ya pili, mbona mda sanaaa yupo maeneo hayooo...
 
Mrisho Gambo anaandaliwa na Ridhwan Kikwete kuchukua nafasi ya Martin Shigela ukatibu mkuu wa UVCCM. Zengwe lishatengenezwa Riz & Coy hawamtaki Shigela kwa kuwa hamuungi mkono Membe kuelekea 2015, na nafasi ya Katibu mkuu UVCCM ni nyeti sana.
 
Mrisho gambo....mwanakijiji alimtetea sana huyu
 
Kumbe Gambo ana historia chafu hivi.
Sijui kama alishajirekebisha?
 
Narudia kusema kwa mara nyingine- binafsi simuoni Gambo kama mtu atakayekuja kuwa na long political career kama akina January Makamba. Gambo sio mpole, Sio mtulivu, sio mwadilifu, sio msikivu, hana busara na ana mori na munkari. Kikubwa zaidi Gambo hayuko strategic na hajui how to take calculated political risks. Watu walioko strategic huwa wakipewa nafasi wanatulia kwanza kuijua kazi, kujizatiti na kujenga mtandao. Yeye ana tabia ya kudandia gari kwa mbele. I repeat Mrisho Gambo is not going to have a long polical career
Haya ndiyo yamemfanya achaguliwe leo hii tarehe kamahizi
 
Back
Top Bottom