Mrisho Gambo akiwa kwenye sherehe ya mahafali ya kuhitimu Kidato cha Nne 2001

Uzalendo Wa Kitanzania

JF-Expert Member
Mar 8, 2020
661
1,000
Ni nani aliyejua wakati huo!

Shule ya Sekondari ya Kibaha

Siku zinakimbia

Hongera Sana Mhe.

FB_IMG_16013192717371234.jpg
 

Ulimbo

JF-Expert Member
Aug 14, 2009
3,428
2,000
Hongera zake.

Ukitaka kufukuliwa mpaka uvunguni, ingia kwenye siasa. Sasa nai alijua hivi leo kuwa tungeiona hii picha?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom