Mrema: Nawashangaa polisi kutowaweka ndani wapinzani!

Mrema: Nawashangaa polisi kutowaweka ndani wapinzani!

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Posts
2,457
Reaction score
3,753
Akihojiwa na magic fm mzee mrema amewatupia lawama wapinzani kwa kumtukana rais na kumpinga ktk kila jambo. Aidha amekumbusha kua kumtukana mkuu wa nchi ni kosa la jinai na hivyo akawashangaa polisi kutowakamata hao watukanaji!
 
Huyu Mrema si ndiye yule wa kitu kidogo mil 900, mafuta ya samaki na mashimo ya Bulyankuru, kesha sahau huyo.
 
Akihojiwa na magic fm mzee mrema amewatupia lawama wapinzani kwa kumtukana rais na kumpinga ktk kila jambo. Aidha amekumbusha kua kumtukana mkuu wa nchi ni kosa la jinai na hivyo akawashangaa polisi kutowakamata hao watukanaji!
Sasa ni wakati wa rais kumteuwa mrema kuwa IGP mpya
 
Back
Top Bottom