Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema haishi vituko - Akihutumia kwenye mvua Morogoro

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 27, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa chama cha Tanzania Labour (TLP), Augustino Mrema ambaye pia ni Mbunge wa Vunjo, akihutubia wananchi wa Manispaa ya Morogoro kwenye viwanja vya Fire mjini humo, wakati wa mkutano kujadili amani na kuienzi ulioandaliwa na uongozi wa taasisi ya Alshabab Islamic Daawah ya Morogoro
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona watu wachache?
     
  3. L

    Losemo Senior Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kule Vunjo hakukua na m2 mwingine kabisa wa kumpa ubunge???????????
     
  4. samoa

    samoa Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mbona mi sijaona kituko hapo............
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kituko kwakuwa hayupo kwenye chama tunachokishabikia ukiwa tofauti unakuwa abnormal hii ndio JF karibu gahwa Mkuu Samoa
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,956
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280
    Hajavaa magwanda lazima aonekane kituko.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,671
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mkuu toka lini wananchi wa wanachagua kiongozi wao?
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,063
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Hapo,$ za osama zinaongea, hata angeambiwa avae msuli angevaa tu.
     
Loading...