miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
mkuu mi sipo hukoTULENI KAMA MMEMWAGIWA MAJI SI MLIIPENDA WENYEWEEEEE... ACHA NIENDELEE NA MOVIE
mkuu mi sipo hukoTULENI KAMA MMEMWAGIWA MAJI SI MLIIPENDA WENYEWEEEEE... ACHA NIENDELEE NA MOVIE
Kumbe unakula vitu vizuri tu. Nakumbuka akat naanza chuo nilikuwa nanunua mkate wa buku nakula siku tatu kwa maji ya kudownloadhongera,wa dar na moro tunashindia azam biskuti na juice kola
Du! maji ya kudownload .Kumbe unakula vitu vizuri tu. Nakumbuka akat naanza chuo nilikuwa nanunua mkate wa buku nakula siku tatu kwa maji ya kudownload
[emoji2] [emoji2] [emoji2] namba zitasomeka sana.Kuwa kama unapiga push-up alafu sema "kidumu cha cha mapinduziiiiiii...."
Mkuu huyafahamu?Du! maji ya kudownload .
Na napenda sana isomeke maana wakati wa uchaguzi watu wanathamini viwalo zaidi kuliko sera.[emoji2] [emoji2] [emoji2] namba zitasomeka sana.
Mama punguza hasira,relax! Hali yako ya hasira ni mbaya sana. Usinywe pombe leo,mpuuzie tu huyu mama.nimejikuta napatwa hasira . hivi maana yake ni nini hii? yule mama anaona anafanyia sawa watoto wa wenzake?
sawa mkuu .. nakunywa majiMama punguza hasira,relax! Hali yako ya hasira ni mbaya sana. Usinywe pombe leo,mpuuzie tu huyu mama.
Piga ya kutosha. Utajisikia vema. Ukiona bado hali cyo nzuri niite nikufanyie massage alafu.............sawa mkuu .. nakunywa maji
alafu nini?Piga ya kutosha. Utajisikia vema. Ukiona bado hali cyo nzuri niite nikufanyie massage alafu.............
Mwanae kapata 100%!!nimejikuta napatwa hasira . hivi maana yake ni nini hii? yule mama anaona anafanyia sawa watoto wa wenzake?
huu ni upuuzi wa hali ya juuMwanae kapata 100%!!
kabsa yanihuu ni upuuzi wa hali ya juu
Kaka umesema kweli,mimi nakula sana ujasi mzigo usipotoka yani wale wamama Mungu awabariki tuHapa ndipo masikini anaposaidiwa na masikini mwenzake!! Kwa wale wa UDOM wale wamama wa ujasi huwalisha wanafunzi kwa bili mpaka pale wapatapo boom! Hata ikiwa miezi miwili, ila tu uwe mwaminifu!!
Piga pasi ndefu tu maana hamna namna sasaJamani nimechaguliwa SUA bachelor of science with education. Niliapply mkopo, ni yatima lakini cha ajabu bodi ya mikopo wameninyima mkopo sasa sijui nifanyeje maaanake niko moro hapa na chuo bila kulipa ada no registration na inasemekana hakuna batch jingine. Sasa sijui nifanyeje USHAURI plz!