Mrejesho: Nimesaidiwa nauli ya chuo

Mrejesho: Nimesaidiwa nauli ya chuo

Tahira,Zezeta,Zwazwa zwazwa, Fafafa fafafaa Bashite..
Kama hili ni jina lake uliloliandika hapa umekosea sana, kuwa mstaarabu na ufute. Mbona ameelezea vizuri sababu za kutotaka kujulikana??
Imebidi nikuhurumie tu na kukuombea pia huenda una shida kichwani
 
Good luck kijana
Mola awe nawe.

Nilisoma uzi wako.. Ila huo wa nauli sikuona.Waweza kutu PM wengine na mie.. siku moja chochote kitusaidia pahala

chuma cha mjerumani
Uliona juu ya nauli nakumbuka ulitaka kweli kujua anaendeleaje na maisha yake.



Japo unanizinguaga ila kwa hili umenigusa penyewe nimekuwa mdogo kama piritoni mpaka machozi yamenilenga. Nikahisi namkufuru Mungu binadamu mwenzangu anakosa elfu 10 kwa mahitaji ya msingi.


Anicheki tuu PM ntamtumia ila kwa namba ya wakala. Nahitaji kumsaidia ila sitaki anijue na namba yangu pia.

Nicheki PM mleta mada.
 
Binafsi kama Nina uwezo wa kusaidia sijiulizi Mara mbili uhalali wa tatizo la muombaji..natoa bila kinyongo Mungu pekee ndio anajua..kuna wakati Mungu anatuneemesha lengo tuwasaidie wengine...yaani iko hivi unapokwama kimaisha Mungu anajibu ombi lako kupitia mtu mwingine...usichoke kusaidia..BTW pole Mkuu ndio dunia..
 
Good luck kijana
Mola awe nawe.

Nilisoma uzi wako.. Ila huo wa nauli sikuona.Waweza kutu PM wengine na mie.. siku moja chochote kitusaidia pahala

chuma cha mjerumani
Uliona juu ya nauli nakumbuka ulitaka kweli kujua anaendeleaje na maisha yake.
Coco Kumbe una roho Poa saana Eeh! =tunatofautiana tu Ukianza kushabikia siasa za maji taka
 
Mungu akutetee, akupiganie na akushindie. Kamwe Mungu hamwachi anayejitegemeza kwake.
Ni mapito tu, kuna mahali Mungu anataka ufike.
Amen, ubarikiwe sana mkuu, naamini hivyo pia japo haikuwahi kutokea hali kama hii ila Nashukuru kila aliyenipa hata mawazo mazuri tu, ubarikiwe sana
 
Back
Top Bottom