Mrejesho;nimefanya mapenzi kwa mara ya kwanza

Mrejesho;nimefanya mapenzi kwa mara ya kwanza

Nashukuru wadau kwa ushauri wenu jinsi ya kufanya mapenzi,kwakwel mpenz alipagawa na kasema penz langu tamu hataniacha

Shost watu hawajisifiagi zinaa . Km anakupenda akuoe si stori za kutokukuacha..eti kasema haniachi...na mwenzio katoka kuambiwa maneno hayo hayo pole.
 
siku ya kwanza tu? that means we ulikuwa bikrare? huo utam sasa.... dah!

hongera kwa utam lakini!
 
Hiii ni shida kuna wadau wapicha cjui kama wameuliza hili.
 
una uhakika limetumika tundu sahihi?
isije ukawa umeliwa jicho halafu unashabikia.
by the way acha zinaa!!!!!!!
 
Natumia simu hapa hivyo sioni avatar na hata maelezo ya mleta mada hayapo bayana kutambulisha jinsia yake...

Ulikua na maana kubwa, usipepese macho mkuu.
Kama ungekua na maana hii; basi ungemuuliza ni ke/me? Na uzito ungepungua. Lakini maneno mke WAKO/mme WAKO? Ni mazito.
Nawaza tu.
 
DU nishidaaaaaaa.alitaka tu kuwashirikisha maraha aliyoyapats.ni mtazamo tu
 
Nashukuru wadau kwa ushauri wenu jinsi ya kufanya mapenzi,kwakwel mpenz alipagawa na kasema penz langu tamu hataniacha
Nilidhani ni Gogle kaanza tena ku-emit radiations!
 
Hatoamini macho na masiko yake!!!

akikudanganya nawee unamwambia eeh bebi ni tamu kwel,na kesho bas,uone kama atazingua,akiendelea kudanganya,nawee unadanganya,nakuhakikishia ni njia ya kupata mchezo kila siku hata kama hapend,
 
Hongera kijana, jifunze mautundu sasa umpagawishe gelo frend wako.

ampagawishe wap,akat mwenzake ni kungwi,na anamchora tuu,...as a mata of fact,yeye ndo apagawishwe had magot yakose balanc
 
Nashukuru wadau kwa ushauri wenu jinsi ya kufanya mapenzi,kwakwel mpenz alipagawa na kasema penz langu tamu hataniacha

bado hujafanya riheso kwa mpambano wa pili?

jali muda....
 
Back
Top Bottom