Mrejesho;nimefanya mapenzi kwa mara ya kwanza

Mrejesho;nimefanya mapenzi kwa mara ya kwanza

TOMEE

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Posts
588
Reaction score
118
Nashukuru wadau kwa ushauri wenu jinsi ya kufanya mapenzi,kwakwel mpenz alipagawa na kasema penz langu tamu hataniacha
 
Now go ---- yourself.

Thread zingine bwana, just give you a foul mood.
 
Nimeota ndoto umepata ukimwi, halafu umekonda umebaki mifupa mitupu.
 
Uliyefanya naye ni mkeo au mumeo?

Watu 8, kumbe na wewe suala la jinsi linazingua, mie nmeamua kuwauliza wana CC wamesema nije huku labda nitajua jinsi za wana jf.
 
Dogo umepakwa mafuta kwa mgongo wa chupa, hilo ni neno kila mtu afanyaye mapenzi atapenda kuambiwa.
 
Watu 8, kumbe na wewe suala la jinsi linazingua, mie nmeamua kuwauliza wana CC wamesema nije huku labda nitajua jinsi za wana jf.

Natumia simu hapa hivyo sioni avatar na hata maelezo ya mleta mada hayapo bayana kutambulisha jinsia yake...
 
Natumia simu hapa hivyo sioni avatar na hata maelezo ya mleta mada hayapo bayana kutambulisha jinsia yake...

Avatar na majina vyote ni feki, ukitumia pc unajuaje jinsi?
 
Hawa watoto wametoka wapi? Mbona mnataka kutuharibia mood zetu? Sio kila mtandao ni wa kuandika ujinga wenu wa huko fb!
 
Back
Top Bottom