Mrejesho;nimefanya mapenzi kwa mara ya kwanza

Mrejesho;nimefanya mapenzi kwa mara ya kwanza

Nashukuru wadau kwa ushauri wenu jinsi ya kufanya mapenzi,kwakwel mpenz alipagawa na kasema penz langu tamu hataniacha

H ha ha ha..........haya kijana endelea kujifariji hivyo hivyo......
 
Kakua huyo hii kitu kabla ya mababu zako waliikuta wewe ubaigiza tu wewe!
 
Nashukuru wadau kwa ushauri wenu jinsi ya kufanya mapenzi,kwakwel mpenz alipagawa na kasema penz langu tamu hataniacha


Duh!! umeonja asali! kinachofuata hapo subiria kuchonga mzinga sasa.....
 
Nashukuru wadau kwa ushauri wenu jinsi ya kufanya mapenzi,kwakwel mpenz alipagawa na kasema penz langu tamu hataniacha

Hongera mtoto mzuri umekua sasa....
mambo ya kitoto uache!!!!
 
Hongera kijana, jifunze mautundu sasa umpagawishe gelo frend wako.
 
hongera kwa kutoa penzi tamu...
 
Mlipima kweli vvu??? Pia ukumbuke tarehe ucije kulalamika mimba sio yako
 
Natumia simu hapa hivyo sioni avatar na hata maelezo ya mleta mada hayapo bayana kutambulisha jinsia yake...

Jinsi zinatambulika mbona?? Angalia jinsi mtu anavyocomment au anavyopost, maneno anayotumia na wasifu anaouweka.

Hutegemei mwanaume aseme baadhi ya maneno.

Ukishindwa zaidi nenda kawawahi introduction forum
 
Huu upuuzi sasa, kila mtandao haukosi ------- ------- kama hawa... We ufilauni wako wa chumbani unauleta huku, nenda FB ukaandike umaluuni wako boya wewe...!!!
 
Nashukuru wadau kwa ushauri wenu jinsi ya kufanya mapenzi,kwakwel mpenz alipagawa na kasema penz langu tamu hataniacha
Hivi matokeo ya darasa la 7 bado hayajatoka? Maana hawa njuka wakienda kuanza form one hawa inzi humu watapungua.
 
Back
Top Bottom