Hivi tekno ziliwakosea nini lakiniMuhenga kwenye ubora wake na TEKNO[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
Your lady!!!!! Since when???Ka ID katadum, if that will please you my Lady[emoji41]
Faites attention à votre langueNajua hujazoea lugha za kiistaarab kama hizo, with time ul get used to it.
Gent's swagg of showing respect
Hope u ddnt mind my Lady.[emoji4]
Hizo ni hisia charii, ni kama vile ukinyimwaga utam na bibie unavotoa chozi[emoji22] [emoji22] [emoji22] [emoji22] [emoji13] [emoji13] [emoji6]Dogo wanawake ndo wanalia.....dume zima unalilia nini...una bahati ,ningekuwa karibu ningekunasa makofi mpuuzi wewe...unatuaibisha wanaume....alafu tabia ya kudendeka dendeka bila usafi utapata fangasi....je kama alikuwa ametoka kunyonya dushe huoni kuwa utakuwa umenyonya dushe indirectly ....be aware.....
Kada wa kwenye CCM mpya [emoji109] [emoji109] [emoji109]We jamaa, kirahisirahisi hivyo? Msomane kwanza
Kada wa kwenye CCM mpya
Mkuu umenenaKinachonishangaza kaletewa raba,jinz,tshirt na demu ambae sidhani kama alikuwa hata anajua saizi ya vitu anavyovaa jamaa
Kavu TTTAAAMUUUUU[emoji108] [emoji108]Ww unapenda sana dry[emoji13] [emoji13]