Mrejesho kutoka NMB

Mrejesho kutoka NMB

Rocky City

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Posts
1,012
Reaction score
812
Habarini za jioni wadau,

Bila kupoteza muda niwashukuru sana wale waliojitoa kunipa ushauri nini cha kifanya. Jana nilileta uzi hapa wa kuhusu mkopo wangu deni kuongezeka.Huu ni wizi mpya NMB ama nini shida?

Nimekwenda pale NMB ni kweli kulikuwa na matatizo wakuu ila nimeshughulikiwa vizuri kabisa kwa ushirikiano na HR lakini pia kwa kutambua michango yenu naomba kuunga uzi hapa kuwa shemeji yenu halipi kodi (kuona mwezi) zaidi ya miezi 6 sasa tumepima mara kadhaa hana ujauzito.

Msaada katika hili.

NAOMBA KUWASILISHA WAKUU
 
Umechomekea mkuu, ushauri nenda jukwaa la JF doctors kandike hiyo hoja ya shemeji , au jukwaa na mapenzi, urafiki uko wapo wadau wengi sana ambao huku huwa hawaingii sana
 
Mkuu mkeo atakuwa na matatizo ya homoni au akiwa mnene sana anaweza sumbuliwa na tatizo kama hili, pia msongo wa mawazo unachangia

Ila muone daktari wa magonjwa ya wanawake kwa ushauri zaidi na tiba
 
Umechomekea mkuu, ushauri nenda jukwaa la JF doctors kandike hiyo hoja ya shemeji , au jukwaa na mapenzi, urafiki uko wapo wadau wengi sana ambao huku huwa hawaingii sana
Poa poa mkuu
 
Mkuu mkeo atakuwa na matatizo ya homoni au akiwa mnene sana anaweza sumbuliwa na tatizo kama hili, pia msongo wa mawazo unachangia

Ila muone daktari wa magonjwa ya wanawake kwa ushauri zaidi na tiba
Sawa mkuu
 
Back
Top Bottom