Mr zero!


P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Bajeti ya elimu imepitishwa,sijaona makeke ya mr zero bungeni licha ya kuweweseka sana kabla ya bunge au ni aibu
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Nimeweka CV ya Mbowe hapa Mods wameiondoa, huyo Mbowe kwenye elimu hana cha kuchangia.
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
29
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 29 135
Nimeweka CV ya Mbowe hapa Mods wameiondoa, huyo Mbowe kwenye elimu hana cha kuchangia.
Weka na ya Prof Maji marefu,Juma Nkamia,Mwigulu,Komba maana nao pia hawakuchangia!Husisahau kuweka na bibie Vick Kamata!
 

Forum statistics

Threads 1,273,094
Members 490,291
Posts 30,471,212