Mr president ahadi ni deni-1 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr president ahadi ni deni-1

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, May 12, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,616
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Katika ziara mkoani Kilimanjaro rais alihaidi Computers kwa kila shule ...Kama picha inavyoeleza wadogo zetu WAMEKAA wana subiri.


    [​IMG]
    Shule jijini Dar es Salaam
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Haya ndo maisha bora kwa kila Mtz. Madawati yanamshinda itakuwa computer?? Jk bana.
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 795
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    tutasubiri vodafone watooe misaada bwana wapo reliable
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    What is more expensive? Dawati or Computer? Kama jibu unalo awape kwanza kilicho cheap.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Tena alisema ndani ya miaka mitatu ijayo na sasa tumeshamaliza mwaka...niliipata vizurio sana ile na niliianzisha thread kabisa hapa hapa kuwa bana mkuba anatuongopea.........
     
  6. H

    Happy mBISE Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali, ****** anatakiwa acheck hizi picha then arudi kwenye ahadi. Bonge la kichekesho kwa wadanganyika wenzangu
     
  7. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mpya hapa
    ....mix with yours......
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni bora ufute kama mimi! Kwangu mimi dr slaa ndo aliniahidi but huyu namsamehe kwa kila jambo!
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Hapo ndio nashindwa kuamini hivi serekali yetu ni ya kusaidiwa tu?
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,539
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Raisi yupi?? huyu mbongoflavor? inasikitisha sana kuona hali hii yani! madawati watoe vodacom majengo wajenge vodacom, hivi hizo computer alizokuwa anaahidi ataziwasha na umeme upi?

    :frusty: Utadhani tupo kwenye nchi ya kusadikika vile ...eti elimu kwa njia ya masafa kupitia internet ?????? kila mwanafunzi computer!!!

    .................
     
  11. dkims

    dkims Senior Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hela za semina elekezi zingetosha kununua madawati ya hii shule nzima..!!!!
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani viongozi wanaelekezwa kipi wasichojua au ni njia ya kugawana hela kwa kisingizio cha semina? ooo wadanganyika chukueni chenu mapema kabla ya 2015
     
  13. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizo computer wataziweka chini watoto watakuwa wanalala kwenye vumbi wanapofundishwa namna ya kuzitumia! Hawa Magamba wanashindwa hata kukumbuka ahadi walizotoa! Ndio sababu Haki Elimu wana lile tangazo lao la mwalimu anafundisha somo la computer kwa kuchora picha ubaoni "HII NDIO SIPIYUU".
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,631
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Mitanzania ndivto mlivyo!!!!!!!!!!!!...........mwanzoni mliahidiwa maisha bora kwa kila mtz mkapiga mikofi na vicheko mpaka matumbo yakafula kwa njaa baada ya miaka mitano rais mwenyewe hataki hata kusikia kauli yake hiyo ya awali kwani naye ameamini hiyo ahadi inaweza kutolewana mungu tu......mkasahau na mnaendelea tena kusikiliza upuuzi na kugawa kura
     
  15. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama 60% ya bajeti ya serikali inategemea wahisani,unadhani tutaweza kusonga mbele? Hapa ni kukubali maumivu tu kwa kuwa wahisani wako interested na mambo yenye manufaa kwao tu.
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Mbona kila siku anajaza ndege mafuta?si angesaidia haya????aghhhhhhhhhhhhhhhh ovyoooo
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Wazazi nao si wajitoe kuchangia madawati wanashindwa nini? Kukizingatia wengi wao kama siyo waajiriwa hata mapato yao ya dei waka hawalipiii kodi yoyote
     
  18. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    naomba msinilazimishe kuamini hichi kitendo ..

    nacho amini mimi ;nikuwa hichi ni kipindi cha dini wanaosujudu ni muslims na waliokaa ni christians sema upungufu wa madarasa ndiyo maana maimum na wachungaji wameungana kwenye darasa hili.. Msiogope ni kipindi cha dini
     
  19. m

    mkulimamwema Senior Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni laana ya viongozi wetu pesa zote wanahonga machangudoa kwa kuwanunulia magari
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nchi inaongozwa na wasio waTz, Let us join our hands to kick them out! :grouphug:
     
Loading...