MR.JK butua uwaokoe wenzio. . . ! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MR.JK butua uwaokoe wenzio. . . !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GreenCity, Jul 16, 2012.

  1. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,814
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Hali ya nchi ni mbaya hebu chek hapa chini;
    AFYA= MAdaktari wanagoma, kule BUGANDO hakuna huduma ya xray tangu mwezi wa sita eti iliharibika wagonjwa wanafuata huduma hiyo pale Sekeoture! Huku Tanga hosptal ya rufaa BOMBO Haina Xray tangu APRIL, KTK mikoa 3 ya DSM, PWANI NA MORO kuna machine 13 tu za CT SKAN na kati ya hizo ni 3 zinazofanya kazi.
    Source: SIKIKA (NGO)

    USALAMA, POLICE;
    DR. Ulimboka ametekwa ktk utata hapa kova anadai wamelitia mbaroni lihusika, kule mch. GWAJIMA anasema NO, C lenyewe! Anasema kamanda MSANGI atakuwa na pointi za kujibu hilo! Kule NDAGO Watu manarushiana mawe Police wanapiga picha tu!

    SIASA:
    MR. JK , hali mbaya hasa upande wako, chama kikongwe ni wazi kabisa LIFE EXPECTANCY imewasha redlight.
    Manake mlianza kuua wapinzani pale Z'bar, badae pale Arusha, mkaja hapa Mbeya, mkasogea Igunga na mkamalizia damu nyingine pale Arumeru!
    Baada ya hiyo kufeli, mmekuja na hii ya kuuwana wenyewe manake mlimkosakosa dr. Mwakyembe, Filikunjombe nae akalalamika kuwindwa!

    Sasa a friendly word of advice kwako Mr. JK ni bora ubutue kuwakomboa wenzio (ujiuzuru) lakin kabla hujafanya ivyo toa red kadi kwa IGP, KOVA, PINDA, NCHIMBI, NCHEMBA halafu sepa zako uarabuni!
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,002
    Likes Received: 5,882
    Trophy Points: 280
    ushauri unasomeka,
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Vumilia CCM imevuka bahari nyingi sana na hayo malalamiko yako watayavuka ,ukisafiri baharini kuna mawimbi na upepo mkali na kimbunga ,hivyo hali hizi ni uhalisia wa maisha kupita katika dhoruba mbalimbali,yana mwisho !
     
  4. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawezi kutoa Red card kwa washikaji Wana-syetem, Ila ni muhimu Mr. Presidaa aka-step down ...
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    mkuu siku hizi kuna bahari za nchi kavu, hamtoki.

    enzi za kufikiri kijima si za leo. jipange.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,125
    Trophy Points: 280
    Kumbuka pia kuwa bahari zote si sawa
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa halisikii dawa!!!!!!
     
  8. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,814
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    kumbuka vibunga vingine vinaondoka na wengi! Au umesahau kile cha Tsunami, katrina N.K
     
Loading...