Mr Ashraf | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr Ashraf

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ashraf mohamed, Mar 9, 2012.

  1. A

    Ashraf mohamed New Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari inauzwa aina ya toyota picnic 7 seater iko zanzibar ni nzuri sana haina matatizo yoyote nunua na uendeshe kwa biashara ya taxi au family bei ni sh' 8,000,000 piga simu hii 0777424737 Masoud.
    Na kwawale wanao ishi Dar au miji mingine ikiwa gari umeipenda ikiongeza sh laki 800,000 tutakupelekea mpaka Dar ikiwa ishalipiwa ushuru na namba ishakamilika.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,550
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Kaka hapo penye red msaada tafadhali,nimepata kigugumizi na hiyo bei,au kuna makosa!!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 0
    Gari gani hiyoya Mil80 unawauzia wadau wafanye taxi?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Itarudisha manunuzi baada ya miaka 5
     
Loading...