Mpweke!


N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Mambo vipi jaman mi nikijana mwenye miaka 24, nimemaliza pale mliman mwaka huu, so bado nipo kitaa sijapata raman ya uhakika, nikiwa pale kuna dem nlikuwa nae ila soon 2lipomaliza huwezi amin nimepata info kua kaolewa!

Roho imeniuma sana jaman coz nlimpenda sana, by the way saiv niko single full upweke mwanzo mwisho, so nimeamua kutafta gf mwingine, so aliyeko tayari kuokoa jahaz pliz an pm, awe mweupe kiasi mrefu kiasi coz mi mwenyewe mrefu, asiwe mnene, din yeyote, elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea, age 17 up to 24.

Then ntafurahi jaman! Aman kwenu wapendwa!
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Vp mkuu ulipagawa na mademu wa madesa? Ebu tulia, usiharakishe mambo na kutafuta huruma ya watu{ikiwa ni kweli}
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Vp mkuu ulipagawa na mademu wa madesa? Ebu tulia, usiharakishe mambo na kutafuta huruma ya watu{ikiwa ni kweli}
Cjaizoea hii hali bra! Then nlikuwa namzimia mby kwn saiv haiwezekan hata kumbrain wash then aje kuwa wangu! Kweli relation is a complex institution for sure!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Kumbe pale mlimani ndio hizo ehh! Ngoja first year tuingie! Natania tu bhana. Ila kupata dem kwa net.. Inahitaji umakini.. Ila mbona umewasema weupe tu? Karolight zitakudanganya mkuu. Ohhoooo. :)
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Kumbe pale mlimani ndio hizo ehh! Ngoja first year tuingie! Natania tu bhana. Ila kupata dem kwa net.. Inahitaji umakini.. Ila mbona umewasema weupe tu? Karolight zitakudanganya mkuu. Ohhoooo.
Yaa! Just b careful there fanya masomo haya mambo ya malove 2achie sie! Karolight naijua so mi nataka white natural ka ya kimbulu na kirangi vile!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
yaa! Just b careful there fanya masomo haya mambo ya malove 2achie sie! Karolight naijua so mi nataka white natural ka ya kimbulu na kirangi vile!
thanx kwa ushauri mkuu. Nakutakia kila la kheri. :)
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Kumbe pale mlimani ndio hizo ehh! Ngoja first year tuingie! Natania tu bhana. Ila kupata dem kwa net.. Inahitaji umakini.. Ila mbona umewasema weupe tu? Karolight zitakudanganya mkuu. Ohhoooo.
Apollo kama unao wawili mpe jamaa m1 bac aondoe upweke natania bwana! Ila kweli msela awe care2 hawa wapnz wa kwny mitandao sa nyingne ni nomaaa!
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Apollo kama unao wawili mpe jamaa m1 bac aondoe upweke natania bwana! Ila kweli msela awe care2 hawa wapnz wa kwny mitandao sa nyingne ni nomaaa!
Aggrey ucjali kaka! Mi m2 mzima iknw how 2 handle them
 
E

ELIHURUMA

Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
28
Likes
0
Points
3
E

ELIHURUMA

Member
Joined Aug 28, 2010
28 0 3
Duu una age 24,bado 6 yrs ukanyage 30, duu fanya fasta bwn upate mtoto wa kustick nae forever,hey wadau mpo wap? Mpen msela dili apunguze upweke! Ok am out bro nyagidry na mjan"
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Duu una age 24,bado 6 yrs ukanyage 30, duu fanya fasta bwn upate mtoto wa kustick nae forever,hey wadau mpo wap? Mpen msela dili apunguze upweke! Ok am out bro nyagidry na mjan"
<br />
<br />
elly poa mwana!but mi naamin ntapata au c o kaka! Enjoy there
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Mambo vipi jaman mi nikijana mwenye miaka 24, nimemaliza pale mliman mwaka huu, so bado nipo kitaa sijapata raman ya uhakika,
<br
mmh! Hela ya azam cola itakuwepo kweli? Hebu tafuta kazi kwanza uwe na ramani.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Tafuta hela kwanza mkuu...watakufuata wenyewe.
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
&lt;br<br />
mmh! Hela ya azam cola itakuwepo kweli? Hebu tafuta kazi kwanza uwe na ramani.
<br />
<br />
mapenz sio pesa! Sasa kama wewe unakuja kwa perspective hiyo si dhan kama mapenz yatadum
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Tafuta hela kwanza mkuu...watakufuata wenyewe.
<br />
<br />
nataka atakaye nipenda nikiwa cna chapaa not otherwise!manake nikipata chapaa atakuwa hajui machungu !
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Pita pita Mabibo hostel, hutakawia kupata wa kuondoa upweke
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
mapenz sio pesa! Sasa kama wewe unakuja kwa perspective hiyo si dhan kama mapenz yatadum
<br />
<br />
sio pesa ndio maana tumeongelea azam! Lol!
Au unataka tudemand savana.? Kila la heri kaka.
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Azam ina nunulika mbona?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
sio pesa ndio maana tumeongelea azam! Lol!<br />
Au unataka tudemand savana.? Kila la heri kaka.
<br />
<br />
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
nadhani mtu mwenye digrii anaondoa umasikini kwa asilimia mia moja jaribu kubuni kitu upate hela.. ndugu yangu..
 

Forum statistics

Threads 1,235,401
Members 474,534
Posts 29,220,981