Mpogolo: Viongozi wote waovu kutimuliwa CCM!

Mpogolo: Viongozi wote waovu kutimuliwa CCM!

Kweli ccm imezeeka!!! na ikifika 2020 tutaidhabu bila huruma, sizonje atatembelea magoti kutuomba kura na hatazipata.
 
huyo sugu ni mtu mkora kwenye kazi ya heshima. akiongea bungeni mimi hua nazima tv. au atatukana au kukejeli kwa namna isiyofaa. kumng'oa 2020 iwe mkakati sahihi sio kuwadhulumu cdm kura. ccm chini ya jpm iko kwenye mwelekeo mzuri. kwa mbinu sahihi wapiga kura mbeya watamtosa huyo mkora wa bongo fleva.
Kisokorokwinyo hicho. Sugu kafunika wabunge wote waliowahi kuongoza jimbo la Mbeya. Kama ccm ilimshindwa kabla hajaunda halmashauri kwa sasa sahauni. Moshi mjini tangu vyama vingi vimerudishwa ccm haijawahi, na haitawahi tena kuliongoza jimbo. Ifike mahali serikali na ccm mfanye maendeleo, blaablaa hazitawasaidia. Mnawa underate sana Watanzania
 
Back
Top Bottom