Mpira na pombe ni starehe ambazo zimenishinda

Mpira na pombe ni starehe ambazo zimenishinda

Pure_sapiens

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Posts
2,251
Reaction score
2,131
Habari zenu wana jf natumai ni wazima.Najuwa wengi watanipinga na wengine wataniona mshamba lakini mpira na pombe ni starehe ambazo zimenikalia Kushoto.Nimejitahidi sana kujifunza kupenda mpira kwa kuwa rafiki zangu asilimia99 wanapenda mpira lakini nimeshindwa kabisa.Huwa nashangaa sana kuona mtu anaenda kuangalia mpira hadi usiku wa manane wanaweza je?Mbona Mimi nashindwa.Huwa nashangaa sana kuona mtu analalamika kisa kafungwa katika mpira hivi inawezaka kweli,hisia za kulalama zinatoka wapi.
Kupenda mpira siwezi na sitoweza kuangalia hata kupoteza muda kwa ajili ya mpira.

Kunywa pombe hii ndo starehe ambayo imenipita kushoto tena Mbali kabisa.Kampani yangu wengi wanapiga gambe lakini mimi sijawahi hata kuonja kama sio kunusa harufu yake.Siwachukii wanywaji kwani kila mmoja na starehe yake ila kwangu sipendi pombe.Nilipokuwa chuo rafiki zangu tukienda club starehe Yao ni pombe ila Mimi napiga Milinda nyeusi tu.
Hizi ni baadhi ya starehe ambazo hadi naondoka katika uso wa ardhi sitoweza kuzifanya.
Lakini najiuliza wanaopenda mpira na wanaokunywa pombe walianza kwa namna gani mbona Mimi siwezi.
Noted:Nimezaliwa Dar nimesoma dar primary,Olevel,advance na chuo.
 
Sio wewe peke yako Mimi pia.

Starehe yangu kubwa ni kupimp up room yangu anytime nipatapo fedha, kwa vitu vizuri.
 
Nakubaliana nawe 100% mi starehe yangu kubwa ni mziki pombe mara moja moja ila mpira nimejaribu kuupenda nimeshindwa.
 
Aisee hakuna kitu kinachonipa furaha kubwa maishani kama mpira hasa pale timu yangu inapocheza na kufunga raha na mzuka ninaoupata ni zaidi ya mtanange wa 6*6
 
Baada ya wenger kugoma kuondoka! Kipigo kila mechi nimeacha kabisa kupenda mpira! Ilikuwa gunners wakishinda basi ni tole mone! Aksante wenger!
 
Kwa sisi wapenda michezo Tennis, Soccer, Basketball, American Football michezo ni part and parcel ya maisha yetu. Mtu unajua kuna game ambayo huitaki kuikosa basi unafanya mambo yako mapema ili siku hiyo ukae kwa raha zako unaangalia mmoja wa michezo hiyo kwa iwe nyumbani kwako na marafiki au Bar.

Ila muziki uko kwenye damu. Ukiniambia kwenda kujirusha na kuangalia game kujirusha kutapewa kipaumbele hasa kama ni sehemu ambayo inapiga debe za uhakika.
 
Kwa sisi wapenda michezo Tennis, Soccer, Basketball, American Football michezo ni part and parcel ya maisha yetu. Mtu unajua kuna game ambayo huitaki kuikosa basi unafanya mambo yako mapema ili siku hiyo ukae kwa raha zako unaangalia mmoja wa michezo hiyo kwa iwe nyumbani kwako na marafiki au Bar.

Ila muziki uko kwenye damu. Ukiniambia kwenda kujirusha na kuangalia game kujirusha kutapewa kipaumbele hasa kama ni sehemu ambayo inapiga debe za uhakika.
....dah sasa huko Buguruni unajirusha sehemu gani?...Kimboka BAR?
 
Habari zenu wana jf natumai ni wazima.Najuwa wengi watanipinga na wengine wataniona mshamba lakini mpira na pombe ni starehe ambazo zimenikalia Kushoto.Nimejitahidi sana kujifunza kupenda mpira kwa kuwa rafiki zangu asilimia99 wanapenda mpira lakini nimeshindwa kabisa.Huwa nashangaa sana kuona mtu anaenda kuangalia mpira hadi usiku wa manane wanaweza je?Mbona Mimi nashindwa.Huwa nashangaa sana kuona mtu analalamika kisa kafungwa katika mpira hivi inawezaka kweli,hisia za kulalama zinatoka wapi.
Kupenda mpira siwezi na sitoweza kuangalia hata kupoteza muda kwa ajili ya mpira.

Kunywa pombe hii ndo starehe ambayo imenipita kushoto tena Mbali kabisa.Kampani yangu wengi wanapiga gambe lakini mimi sijawahi hata kuonja kama sio kunusa harufu yake.Siwachukii wanywaji kwani kila mmoja na starehe yake ila kwangu sipendi pombe.Nilipokuwa chuo rafiki zangu tukienda club starehe Yao ni pombe ila Mimi napiga Milinda nyeusi tu.
Hizi ni baadhi ya starehe ambazo hadi naondoka katika uso wa ardhi sitoweza kuzifanya.
Lakini najiuliza wanaopenda mpira na wanaokunywa pombe walianza kwa namna gani mbona Mimi siwezi.
Noted:Nimezaliwa Dar nimesoma dar primary,Olevel,advance na chuo.
Uko Kona Bar Sinza au Sugar ray kwa sokota au basi Buguruni Kimboka Bar au kama ni Arusha basi Picknick Bar au Batotoz night club Yombo Dar au Villa Park Mwanza?
 
Aisee pole na mpira ndo starehe yangu kwa mda mrefu mm ni Chelsea nikipata matokeo ya ovyo uwa naumia sana
 
Mpira unaweza usiupende mpaka mwisho wako lakini upande wa pombe ni kumuomba sana mungu akuepushe na hilo maana wako wengi wanao kunywa sio tu starehe bali wana kunywa at least kujisahaulisha 'mizigo' mingi waliyonayo kuanzia ukosefu wa ajira/kipato, matatizo ya uhusiano,ndoa/family, magonjwa n.k
 
..aisee nimekosa fungu la kukuweka we ndezi.!
.shoga maybe!damdam
 
Basi utakuwa bonge la Malaya yaani Player mkubwa na wanawake wanakukoma kifupi hakuna Binadamu asiyekuwa na starehe... Kama siyo Mnywa Pombe ni mvuta sigara na kama siyo mvuta sigara basi wewe ni malaya wa kutupwa yaani bandika bandua

Hahaaa nimecheka sana.Mimi sio Malaya kama ulivyodai ila kwa starehe hizo acha niwe bush boy
 
Back
Top Bottom