Mpiga Picha bora 2012 huyu hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpiga Picha bora 2012 huyu hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by bornagain, Sep 25, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hao wadada/wamama hakukuwa na umuhimu wa wao kupigwa picha maana hadi sura zao hazionekani.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wametabasamu wenyewe!!!, itafaa sana kwa kumbukumbu!
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,855
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    duh nawaogopaje?
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,522
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    kama pic ni kwa ajili ya ukumbusho watakumbukanaje?
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Heee full abaya hijab na nikab wamependeza maashallah ila hapo dhumuni la picha limefail

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  7. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kweli ni picha ya mwaka. Sidhani hata huyo jamaa anayewapiga picha hao akina mama na kuwaambia watabasamu kidogo kama hata yeye alikuwa na habari kama anapigwa picha pamoja na hao akina mama!
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si wanasema kuwa waswahili hujuana kwa vilemba, labda watakumbukana tu
     
  9. hetu

    hetu Senior Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hamna picha hapo kuna vivuli tuuuuu!!!!
     
Loading...