Mpiga Picha bora 2012 huyu hapa

Mpiga Picha bora 2012 huyu hapa

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Posts
3,383
Reaction score
1,360
23477_374693873002_336074_n.jpg
 
Hao wadada/wamama hakukuwa na umuhimu wa wao kupigwa picha maana hadi sura zao hazionekani.
 
wametabasamu wenyewe!!!, itafaa sana kwa kumbukumbu!
 
kama pic ni kwa ajili ya ukumbusho watakumbukanaje?
 
Heee full abaya hijab na nikab wamependeza maashallah ila hapo dhumuni la picha limefail

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 

Hii kweli ni picha ya mwaka. Sidhani hata huyo jamaa anayewapiga picha hao akina mama na kuwaambia watabasamu kidogo kama hata yeye alikuwa na habari kama anapigwa picha pamoja na hao akina mama!
 
hamna picha hapo kuna vivuli tuuuuu!!!!
 
Back
Top Bottom