MPESA Faida na Figisu Figisu za VodaCom 2016/2017

MPESA Faida na Figisu Figisu za VodaCom 2016/2017

Mm wananipa jero wakati kwa week nafanya miamala Mara karbia 10 nimeshangaa sana.hawa jamaa ni kama msema kweli maana sio kwa uongo huo.
 
Mkuu hivi kwani hiyo faida ni mtandao husika ndo wanaamua kugawa faida kwa wateja wao au ni sheria wanatakiwa wafanye hivyo? Na kama wanagawa kwa hiyari huko kuibiwa kunatoka wapi? Na kuhusu kiasi unadhani wateja wa vodacom wako wangapi kiasi wakisema wagawe milioni 100 kila mtu apate laki? Then unaweza kudhani unafanya transactions kumbe unafanya vijitransaction tu.
 
Hata mimi nimepata 1000, ngoja tusubiri kama atatokea mtu kapata zaidi ya elfu mbili
 
Mm wananipa jero wakati kwa week nafanya miamala Mara karbia 10 nimeshangaa sana.hawa jamaa ni kama msema kweli maana sio kwa uongo huo.
Hiyo miamala unafanya ya shilingi ngapi? Kuna wengine hiyo kumi wanafanya kwa siku tu
 
Mkuu hivi kwani hiyo faida ni mtandao husika ndo wanaamua kugawa faida kwa wateja wao au ni sheria wanatakiwa wafanye hivyo? Na kama wanagawa kwa hiyari huko kuibiwa kunatoka wapi? Na kuhusu kiasi unadhani wateja wa vodacom wako wangapi kiasi wakisema wagawe milioni 100 kila mtu apate laki? Then unaweza kudhani unafanya transactions kumbe unafanya vijitransaction tu.

Hakuna sheria inawataka walipe ni wao tu wameamua kugawa mbona mabenki hawatoi ebu shukuruni huko,mm tigo mwezi huu nimepata elfu 5500 kilo mbili za mbili za sukari[emoji39]
 
Nimesajiri laini hata kabla sijafamya transaction yoyote napewa gawio la sh. 500/= hahaha Voda acha ukanjanja!
 
hatuna kampuni ya hovyo kama vodacom,
ni mwaka na kitu sasa, laini yao ninayo ila inaingia kwenue simu kwa nadra sana!
mwisho wataifunga!
Yaani mimi, nimepokea buku mbili tu. Halafu ili gawio linatolewa kila baada ya muda gani! Ni usanii mtupu wanaotufanyia.
 
Mkuu hivi kwani hiyo faida ni mtandao husika ndo wanaamua kugawa faida kwa wateja wao au ni sheria wanatakiwa wafanye hivyo? Na kama wanagawa kwa hiyari huko kuibiwa kunatoka wapi? Na kuhusu kiasi unadhani wateja wa vodacom wako wangapi kiasi wakisema wagawe milioni 100 kila mtu apate laki? Then unaweza kudhani unafanya transactions kumbe unafanya vijitransaction tu.
Mbona povu linakutoka? Au wewe ndio uko kitengo hicho.
 
Heri yako. Mwenzio nimepokea 1000.00 nilitoa macho nikaanza kuzihesabu zero kwa sindano. Nikidhani ni ka laki duuu kilinishuka shuuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Dah noma xnnn[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
78fa754eba496ca666a8b02383716072.jpg


Naona kwa huu mwendo ni mpaka heshima ya sh.500 irudi
 
Watu wanaichukia mbaya ni vile tu hakuna wayforward imekuwa nyonyaji sana.,, ata asiye na damu wanamnyonya.
 
Mkuu hivi kwani hiyo faida ni mtandao husika ndo wanaamua kugawa faida kwa wateja wao au ni sheria wanatakiwa wafanye hivyo? Na kama wanagawa kwa hiyari huko kuibiwa kunatoka wapi? Na kuhusu kiasi unadhani wateja wa vodacom wako wangapi kiasi wakisema wagawe milioni 100 kila mtu apate laki? Then unaweza kudhani unafanya transactions kumbe unafanya vijitransaction tu.

Hakuna anayegawa kwa hiyari na anatakiwa Kupewa kutokana na faida aliyochangia vinginevyo wawe wanatoa sadaka na sio faida.
 
Mimi eti nimetumiwa 500,sasa si bora wangeacha tu,
Miamala yote hiyo tsh 500 faida,
Hawa washatufanya sisi wajinga
 
Heri yako. Mwenzio nimepokea 1000.00 nilitoa macho nikaanza kuzihesabu zero kwa sindano. Nikidhani ni ka laki duuu kilinishuka shuuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nami nasubiri
 
Back
Top Bottom